Policycoreutils - en to ml translation catalogue (815 entries)

en: 
    SELinux Distribution fcontext Equivalence
ml: 
    SELinux ഡിസ്ട്രിബ്യൂഷന്‍ fcontext ഇക്ക്വിവാലന്‍സ്

en: 
    SELinux Local fcontext Equivalence
ml: 
    SELinux ലോക്കല്‍ fcontext ഇക്ക്വിവാലന്‍സ്

en: %s changed labels.
ml: %s ലേബുലകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തി.

en: %s is already in %s
ml: നിലവില്‍ %sല്‍ %s ഉണ്ട്

en: %s is not a valid context
ml: %s അസാധുവായ context ആണ്

en: %s is not in %s
ml: %sല്‍ %s ഇല്ല

en: %s must be a directory
ml: %s ഒരു ഡയറക്ടറി ആയിരിക്കണം

en: %s:  Can't load policy and enforcing mode requested:  %s
ml: %s:  പോളിസിയും ആവശ്യപ്പെട്ട എന്‍ഫോഴ്സിങ് മോഡും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല:  %s

en: %s:  Can't load policy:  %s
ml: %s:  പോളിസി ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല:  %s

en: %s:  Policy is already loaded and initial load requested
ml: %s:  പോളിസി നിലവില്‍ ലഭ്യമാണ്, തുടക്കത്തിലുള്ള ലോഡ് ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്

en: ******************** IMPORTANT ***********************
ml: ******************** പ്രധാനപ്പെട്ട ***********************

en: <b>Add booleans from the %s policy:</b>
ml: <b>%s പോളിസിയില്‍ നിന്നും ബൂളിയനുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക:</b>

en: <b>Add files/directories that %s manages</b>
ml: <b>%s കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ഫയലുകള്‍/ഡയറക്ടറികള്‍ ചേര്‍ക്കുക</b>

en: <b>Applications</b>
ml: <b>പ്രയോഗങ്ങള്‍</b>

en: <b>Enter name of application or user role:</b>
ml: <b>പ്രയോഗം അല്ലെങ്കില്‍ ഉപയോക്താവിന്റെ ഉപയോഗം നല്‍കുക:</b>

en: <b>Enter network ports that %s binds on:</b>
ml: <b>%s ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍ നല്‍കുക:</b>

en: <b>Login Users</b>
ml: <b>ലോഗിന്‍ ചെയ്ത ഉപയോക്താക്കള്‍</b>

en: <b>Root Users</b>
ml: <b>റൂട്ട് ഉപയോക്താക്കള്‍</b>

en: <b>Select additional roles for %s:</b>
ml: <b>%s-നുള്ള അധികമായ നിയമനങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:</b>

en: <b>Select common application traits for %s:</b>
ml: <b>%s-നുള്ള സാധാരണ പ്രയോഗ വിശേഷതകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:</b>

en: <b>Select domains that %s will administer:</b>
ml: <b>%s കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:</b>

en: <b>Select existing role to modify:</b>
ml: <b>മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി നിലവിലുള്ളൊരു നിയമനം തെരഞ്ഞെടുക്കുക:</b>

en: <b>Select network ports that %s connects to:</b>
ml: <b>%s കണക്ട് ചെയ്യുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:</b>

en: <b>Select roles that %s will transition to:</b>
ml: <b>ഇതിലേക്കു് ഏതെല്ലാം നിയമനങ്ങള്‍ %s മാറ്റുന്നു:</b>

en: <b>Select the policy type for the application or user role you want to confine:</b>
ml: <b>നിങ്ങള്‍ക്കാവശ്യമുള്ള പ്രയോഗം അല്ലെങ്കില്‍ ഉപയോക്താവിനുള്ള പോളിസി രീതി തെരഞ്ഞെടുക്കുക:</b>

en: <b>Select the user_roles that will transition to %s:</b>
ml: <b>%s മാറുന്ന ഉപയോക്താവിന്റെ നിയമനങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.:</b>

en: <b>Select:</b>
ml: <b>തിരഞ്ഞെടുക്കുക:</b>

en: <b>TCP Ports</b>
ml: <b>TCP പോര്‍ട്ടുകള്‍</b>

en: <b>UDP Ports</b>
ml: <b>UDP പോര്‍ട്ടുകള്‍</b>

en: <b>Which directory you will generate the %s policy?</b>
ml:  <b>ഏതു് ഡയറക്ടറി %s പോളിസി ഉണ്ടാക്കുന്നു</b>

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Add %s
ml: %s ചേര്‍ക്കുക

en: Add Booleans Dialog
ml: ബൂളിയന്‍സ് ഡയലോഗ് ചേര്‍ക്കുക

en: Add File Context
ml: ഫയല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ചേര്‍ക്കുക

en: Add Network Port
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ട് ചേര്‍ക്കുക

en: Add SELinux Login Mapping
ml: SELinux ലോഗിന്‍ മാപ്പിങ് ചേര്‍ക്കുക

en: Add SELinux Network Ports
ml: SELinux നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add SELinux User
ml: SELinux ഉപയോക്താവിനെ ചേര്‍ക്കുക

en: Add SELinux User Mapping
ml: SELinux യൂസര്‍ മാപ്പിങ് ചേര്‍ക്കുക

en: Add User
ml: ഉപയോക്താവിനെ ചേര്‍ക്കുക

en: Add/Remove booleans used by the %s domain
ml: %s ഡൊമെയിന്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്ന ബൂളിയനുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക/നീക്കം ചെയ്യുക

en: Addr %s is defined in policy, cannot be deleted
ml: വിലാസം %s പോളിസിയില്‍ നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുണ്ടു്, നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Addr %s is not defined
ml: %s എന്ന വിലാസം നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ല

en: Admin User Role
ml: അഡ്മിന്‍ ഉപയോക്താവിന്റെ നിയമനം

en: Administrator Login User Role
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ പ്രവേശന ഉപയോക്താവു്

en: All
ml: എല്ലാം

en: All domains
ml: എല്ലാ ഡൊമെയിനുകളും

en: Allow %s to call bindresvport with 0. Binding to port 600-1024
ml: 0 ഉപയോഗിച്ചു് bindresvport ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ %s-നെ അനുവദിയ്ക്കുന്നു. 600-1024-ലേക്കു് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Allow ABRT to modify public files used for public file transfer services.
ml: പൊതുവായ ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി എബിആര്‍റ്റിയെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow ABRT to run in abrt_handle_event_t domain to handle ABRT event scripts
ml: ABRT ഇവന്റ് സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ abrt_handle_event_t domain മോഡില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ ABRT-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow Apache to communicate with avahi service via dbus
ml: dbus മുഖേന avahi സേവനവുമായി ആശയവിനിമയം നടത്തുന്നതിനായി അപ്പാച്ചയെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow Apache to execute tmp content.
ml: tmp വിവരം നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി അപ്പാച്ചയെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow Apache to modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി അപ്പാച്ചെയെ അനുവദിയ്ക്കുക.ഡയറക്ടറികള്‍/ഫയലുകള്‍ public_content_rw_t ആയി പേരിടണം.

en: Allow Apache to query NS records
ml: എന്‍എസ് റിക്കോര്‍ഡുകള്‍ ചോദ്യം ചെയ്യുന്നതിനായി അപ്പാച്ചയെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow Apache to run in stickshift mode, not transition to passenger
ml: സ്റ്റിക്ക്ഫിഫ്റ്റ് മോഡില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നതിനു് അപ്പാച്ചയെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow Apache to use mod_auth_ntlm_winbind
ml: mod_auth_ntlm_winbind ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി അപ്പാച്ചയെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow Apache to use mod_auth_pam
ml: mod_auth_pam ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി അപ്പാച്ചയെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to cobbler over the network.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലൂടെ cobbler-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി HTTPD സ്ക്രിപ്റ്റുകളും ഘടകങ്ങളും അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to databases over the network.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലൂടെ ഡേറ്റാബെയിസിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി HTTPD സ്ക്രിപ്റ്റുകളും ഘടകങ്ങളും അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow HTTPD scripts and modules to connect to the network using TCP.
ml: ടിസിപി ഉപയോഗിച്ചു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി HTTPD സ്ക്രിപ്റ്റുകളും ഘടകങ്ങളും അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow HTTPD scripts and modules to server cobbler files.
ml: കോബ്ലര്‍ ഫയലുകള്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി HTTPD സ്ക്രിപ്റ്റുകളും ഘടകങ്ങളും അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow HTTPD to connect to port 80 for graceful shutdown
ml: ഉചിതമായ രീതിയില്‍ അടച്ചുപൂട്ടുന്നതിനായി പോര്‍ട്ട് 80-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ HTTPD-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow HTTPD to run SSI executables in the same domain as system CGI scripts.
ml: സിസ്റ്റം സിജിഐ സ്ക്രിപ്റ്റുകളായി ഒരേ ഡൊമെയിനില്‍ എസ്എസ്ഐ എക്സിക്യൂട്ടബിളുകളായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ HTTPD-നെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow Puppet client to manage all file types.
ml: എല്ലാ ഫയല്‍ തരങ്ങളും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി Puppet ക്ലയന്റിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow Puppet master to use connect to MySQL and PostgreSQL database
ml: MySQL, PostgreSQL ഡേറ്റാബെയിസുകളിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ Puppet മാസ്റ്ററിനെ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow ZoneMinder to modify public files used for public file transfer services.
ml: പൊതുവായ ഇടപാടുകള്‍ക്കുള്ള ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി ZoneMinder-നെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow ZoneMinder to run su/sudo.
ml: su/sudo നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി ZoneMinder-നെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow a user to login as an unconfined domain
ml: ഒരു അണ്‍കണ്‍ഫൈന്‍ഡായ ഡൊമെയിനായി പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനു് ഒരു ഉപയോക്താവിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow all daemons the ability to read/write terminals
ml: ടെര്‍മിനലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക/സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ എല്ലാ ഡെമണുകളേയും അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow all daemons to use tcp wrappers.
ml: ടിസിപി റാപ്പറുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ എല്ലാ ഡെമണുകളേയും അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow all daemons to write corefiles to /
ml: /-ലേക്ക് corefile-കള്‍ എഴുതുന്നതിനായി എല്ലാ ഡെമണുകളേയും അനുവദിക്കുക

en: Allow all domains to execute in fips_mode
ml: fips_mode-ല്‍ എല്ലാ ഡൊമെയിനുകളും നടപ്പിലാക്കുന്നതിനു് അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow all domains to have the kernel load modules
ml: ഘടകങ്ങള്‍ കേര്‍ണലിനു് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ എല്ലാ ഡൊമെയിനുകളേയും അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow all domains to use other domains file descriptors
ml: മറ്റു് ഡൊമെയിന്‍ ഫയല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി എല്ലാ ഡൊമെയിനുകളേയും അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow all unconfined executables to use libraries requiring text relocation that are not labeled textrel_shlib_t
ml: ടെക്സ്റ്റ് റിഅലോക്കേഷന്‍ ആവശ്യമില്ലാത്ത textrel_shlib_t എന്നു് പേരിടാത്ത ലൈബ്രറികളെ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ എല്ലാ അണ്‍കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് എക്സിക്യൂട്ടബിളുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow antivirus programs to read non security files on a system
ml: ഒരു സിസ്റ്റത്തില്‍ സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുള്ള ആന്റിവൈറസ് പ്രോഗ്രാമുകള്‍ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow any files/directories to be exported read/only via NFS.
ml: എന്‍എഫ്എസ് മുഖേന ഏതു് ഫയലുകളും അല്ലെങ്കില്‍ ഡയറക്ടറികളും റീഡ് ഒണ്‍ലി ആയി എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow any files/directories to be exported read/write via NFS.
ml: എന്‍എഫ്എസ് മുഖേന ഏതു് ഫയലുകള്‍/ഡയറക്ടറികളും വായിയ്ക്കുന്നതിനു് അല്ലെങ്കില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനു് അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow apache scripts to write to public content, directories/files must be labeled public_rw_content_t.
ml: പൊതുവായ ഉള്ളടക്കത്തിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ അപ്പാച്ചെ സ്ക്രിപ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക, ഡയറക്ടറികള്‍/ഫയലുകള്‍ക്കു് public_rw_content_t എന്നു് പേരു് നല്‍കണം.

en: Allow auditadm to exec content
ml: ഉള്ളടക്കം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനു് auditadm അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow cluster administrative cluster domains memcheck-amd64- to use executable memory
ml: ക്ലസ്റ്റര്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ക്ലസ്റ്റര്‍ ഡൊമെയിനുകള്‍ memcheck-amd64-നു് നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായ മെമ്മറി ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow cluster administrative domains to connect to the network using TCP.
ml: ടിസിപി ഉപയോഗിച്ചു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി ക്ലസ്റ്റര്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ഡൊമെയിനുകള്‍ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow cluster administrative domains to manage all files on a system.
ml: ഒരു സിസ്റ്റത്തിലുള്ള എല്ലാ ഫയലുകളും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി ക്ലസ്റ്റര്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ഡൊമെയിനുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow confined applications to run with kerberos.
ml: കെര്‍ബറോസുമായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ എല്ലാ പ്രയോഗങ്ങളേയും അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow confined applications to use nscd shared memory.
ml: nscd പങ്കിടുന്ന മെമ്മറി ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ പ്രയോഗങ്ങളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow confined users the ability to execute the ping and traceroute commands.
ml: ping നടപ്പിലാക്കുന്നതിനും traceroute കമാന്‍ഡുകള്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നതിനും കണ്‍ഫൈന്‍‍ഡ് ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow confined virtual guests to interact with rawip sockets
ml: rawip സോക്കറ്റുകളുമായി ഇടപെടുന്നതിനു് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined virtual guests to interact with the sanlock
ml: sanlock-മായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined virtual guests to interact with the xserver
ml: xserver-മായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined virtual guests to manage cifs files
ml: cifs ഫയലുകളെ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined virtual guests to manage nfs files
ml: nfs ഫയലുകളെ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined virtual guests to read fuse files
ml: ഫ്യൂസ് ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined virtual guests to use executable memory and executable stack
ml: എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ മെമ്മറിയും സ്റ്റാക്കും ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined virtual guests to use serial/parallel communication ports
ml: സീരിയല്‍/പാരലല്‍ ആശയവിനിമയ പോര്‍ട്ടുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനു് നിഷ്കര്‍ഷിച്ച വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined virtual guests to use usb devices
ml: യുഎസ്ബി ഡിവൈസുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗസ്റ്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow confined web browsers to read home directory content
ml: ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറിയിലുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ വെബ് ബ്രൌസറുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow database admins to execute DML statement
ml: ഡിഎംഎല്‍ സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനായി ഡേറ്റാബെയിസ് അഡ്മിനുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow dhcpc client applications to execute iptables commands
ml: iptables കമാന്‍ഡുകള്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി dhcpc ക്ലയന്റ് പ്രയോഗങ്ങളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow glusterfsd to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ട്രാന്‍സ്ഥര്‍ സേവനങ്ങള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ glusterfsd-നെ അനുവദിയ്ക്കുക. ഫയലുകള്‍/ഡയറക്ടറികള്‍ public_content_rw_t ആയി ലേബല്‍ ചെയ്യണം.

en: Allow glusterfsd to share any file/directory read only.
ml: glusterfsd-നെ ഏതെങ്കിലും ഫയല്‍/ഡയറക്ടറി റീഡിനു് മാത്രം പങ്കിടുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow glusterfsd to share any file/directory read/write.
ml: glusterfsd-നെ ഏതെങ്കിലും ഫയല്‍/ഡയറക്ടറി റീഡ്/റൈറ്റിനു് പങ്കിടുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow gpg web domain to modify public files used for public file transfer services.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ക്കുള്ള സേവനങ്ങള്‍ക്കായി പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി gpg വെബ് ഡൊമെയിന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow guest to exec content
ml: ഉള്ളടക്കം നടപ്പിലാക്കുന്നതിനു് ഗസ്റ്റിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow http daemon to check spam
ml: സ്പാം പരിശോധിയ്ക്കുന്നതിനായി http ഡെമണിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow http daemon to connect to mythtv
ml: mythtv-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനു് http ഡെമണിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow http daemon to connect to zabbix
ml: zabbix-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി http ഡെമണിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow http daemon to send mail
ml: മെയില്‍ അയയ്ക്കുവാന്‍ http ഡെമണിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd cgi support
ml: httpd cgi പിന്തുണ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd daemon to change its resource limits
ml: റിസോഴ്സ് പരിധികള്‍ മാറ്റുന്നതിനായി httpd ഡെമണിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd processes to manage IPA content
ml: ഐപിഎ ഉള്ളടക്കം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി httpd പ്രക്രിയകളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd scripts and modules execmem/execstack
ml: httpd സ്ക്രിപ്റ്റുകളും ഘടകങ്ങള്‍ക്കുമുള്ള execmem/execstack അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to access FUSE file systems
ml: FUSE ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to access cifs file systems
ml: cifs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to access nfs file systems
ml: nfs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to access openstack ports
ml: ഓപ്പണ്‍സ്റ്റാക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to act as a FTP client connecting to the ftp port and ephemeral ports
ml: ftp, എഫറമെല്‍ പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനുള്ളൊരു എഫ്‌ടിപി ക്ലയന്റായി ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to act as a FTP server by listening on the ftp port.
ml: ftp പോര്‍ട്ടില്‍ ശ്രദ്ധിച്ചു് ഒരു എഫ്‌ടിപി സര്‍വറായി ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനു് httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow httpd to act as a relay
ml: ഒരു റിലേയായി ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to connect to  sasl
ml: sasl-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനു് httpd അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to connect to memcache server
ml: memcache സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി httpd-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to connect to the ldap port
ml: ldap പോര്‍ട്ടിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി httpd-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to read home directories
ml: ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to read user content
ml: ഉപോക്താവിനുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നിനായി httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to run gpg
ml: gpg നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി httpd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow httpd to use built in scripting (usually php)
ml: ബിള്‍ട്ടിന്‍ സ്ക്രിപ്റ്റിങ് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനു് httpd അനുവദിയ്ക്കുക (സാധാരണയായി php)

en: Allow ksmtuned to use cifs/Samba file systems
ml: cifs/Samba ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ ksmtuned-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow ksmtuned to use nfs file systems
ml: nfs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ ksmtuned-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow logging in and using the system from /dev/console.
ml: /dev/console-ല്‍ നിന്നും സിസ്റ്റം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനും പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനും അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow mailman to access FUSE file systems
ml: FUSE ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങളിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനായി mailman-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow mock to read files in home directories.
ml: ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളിലുള്ള ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി mock-നെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow mozilla plugin domain to connect to the network using TCP.
ml: ടിസിപി ഉപയോഗിച്ചു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ മോസിലാ പ്ലഗിന്‍ ഡൊമെയിനിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow mozilla plugin to support GPS.
ml: ജിപിഎസ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നിനു് മോസിലാ പ്ലഗിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow mozilla plugin to support spice protocols.
ml: സ്പയിസ് സമ്പ്രദായങ്ങള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനായി മോസിലാ പ്ലഗിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow mysqld to connect to all ports
ml: എല്ലാ പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കും കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ mysqld-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow nfs servers to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
ml: പൊതു ഇടപാടുകള്‍ക്കുള്ള ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി nfs സര്‍വറുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക.  ഫയലുകള്‍/ഡയറക്ടറികള്‍ public_content_rw_t ആയി പേരിടുക.

en: Allow openshift to lockdown app
ml: പ്രയോഗം പൂട്ടുന്നതിനായി openshift അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow piranha-lvs domain to connect to the network using TCP.
ml: ടിസിപി ഉപയോഗിച്ചു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി piranha-lvs ഡൊമെയിനിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow polipo to connect to all ports > 1023
ml: 1023-നേക്കാള്‍ കൂടിയ എല്ലാ പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി polipo-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow postfix_local domain full write access to mail_spool directories
ml: mail_spool ഡയറക്ടറികളിലേക്കുള്ള പൂര്‍ണ്ണ പ്രവേശനത്തിനു് postfix_local ഡൊമെയിനിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow postgresql to use ssh and rsync for point-in-time recovery
ml: വീണ്ടെടുക്കുന്നതിനു് ssh, rsync ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി postgresql-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow pppd to be run for a regular user
ml: ഒരു സാധാരണ ഉപയോക്താവിന് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനായി pppd-യെ അനുവദിക്കുക

en: Allow pppd to load kernel modules for certain modems
ml: ചില മോഡമുകള്‍ക്കു് കേര്‍ണല്‍ ഘടകങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി pppd-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow racoon to read shadow
ml: ഷാഡോ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി racoon-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow regular users direct dri device access
ml: സാധാരണ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് നേരിട്ടുള്ള ഡിആര്‍ഐ ഡിവൈസ് പ്രവേശനം അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow rsync server to manage all files/directories on the system.
ml: സിസ്റ്റത്തിലുള്ള എല്ലാ ഫയലുകള്‍/ഡയറക്ടറികള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ rsync സര്‍വറിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow rsync to export any files/directories read only.
ml: ഏതു് ഫയലുകളും ഡയറക്ടറികളും റീഡ് ഒണ്‍ലി ആയി എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ rsync-നെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow rsync to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി rsync-നെ അനുവദിയ്ക്കുക.ഡയറക്ടറികള്‍/ഫയലുകള്‍ public_content_rw_t ആയി പേരിടണം.

en: Allow rsync to run as a client
ml: ഒരു ക്ലയന്റായി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനായി rsync-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow samba to act as a portmapper
ml: portmapper ആയി ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനു് സാംബായെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow samba to act as the domain controller, add users, groups and change passwords.
ml: ഡൊമെയിന്‍ കണ്ട്രോളറായി ഉപയോഗിയ്ക്കുക, ഉപയോക്താക്കള്‍ ഗ്രൂപ്പുകള്‍ എന്നിവ ചേര്‍ക്കുക, രഹസ്യവാക്കുകള്‍ മാറ്റുക എന്നിവയ്ക്കായി സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow samba to create new home directories (e.g. via PAM)
ml: പുതിയ ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക (ഉദാ. PAM മുഖേന)

en: Allow samba to export NFS volumes.
ml: എന്‍എഫ്എസ് വോള്യങ്ങള്‍ എക്സപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow samba to export ntfs/fusefs volumes.
ml: ntfs/fusefs വോള്യങ്ങളെ എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow samba to modify public files used for public file transfer services.  Files/Directories must be labeled public_content_rw_t.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക.ഡയറക്ടറികള്‍/ഫയലുകള്‍ public_content_rw_t ആയി പേരിടണം.

en: Allow samba to run unconfined scripts
ml: അണ്‍കൈന്‍ഫൈന്‍‍ഡ് സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow samba to share any file/directory read only.
ml: ഏതു് ഫയലും ഡയറക്ടറിയും റീഡ് ഒണ്‍ലിയായി പങ്കിടുന്നതിനു് സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow samba to share any file/directory read/write.
ml: ഏതു് ഫയലും ഡയറക്ടറിയും ലഭ്യമാക്കുന്നതിനു് അല്ലെങ്കില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനു് പങ്കിടുവാന്‍ സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow samba to share users home directories.
ml: ഉപയോക്താക്കളുടെ ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍ പങ്കിടുന്നതിനായി സാംബയെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow sanlock to manage cifs files
ml: സിഐഎഫ്എസ് ഫയുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി sanlock-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow sanlock to manage nfs files
ml: എന്‍എഫ്എസ് ഫയുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി sanlock-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow sanlock to read/write fuse files
ml: ഫ്യൂസ് ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനു് അല്ലെങ്കില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനു് sanlock-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow sasl to read shadow
ml: ഷാഡോ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി sasl-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow secadm to exec content
ml: ഉള്ളടക്കം നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി secadm അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow sge to access nfs file systems.
ml: എന്‍എഫ്എസ് ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി sge-യെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow sge to connect to the network using any TCP port
ml: ഏതു് ടിസിപി പോര്‍ട്ട് ഉപയോഗിച്ചും നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ sge-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow spamd to read/write user home directories.
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനു് അല്ലെങ്കില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനായി spamd-യെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow ssh logins as sysadm_r:sysadm_t
ml: ssh ലോഗിനുകളെ sysadm_r:sysadm_t ആയി അനുവദിക്കുക

en: Allow ssh with chroot env to read and write files in the user home directories
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കുള്ള ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളില്‍ chroot env ഉപയോഗിച്ചു് ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനും സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനു് ssh-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow staff to exec content
ml: ഉള്ളടക്കം നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി staff-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow sysadm to exec content
ml: ഉള്ളടക്കം നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി sysadm-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow syslogd daemon to send mail
ml: മെയില്‍ അയയ്ക്കുന്നതിനായി syslogd ഡെമണിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow syslogd the ability to read/write terminals
ml: ടെര്‍മിനലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക/സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനായി syslogd-യുടെ വിശേഷതയെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow system cron jobs to relabel filesystem for restoring file contexts.
ml: ഫയല്‍ കോണ്ടെക്സ്റ്റുകള്‍ വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി ഫയല്‍സിസ്റ്റം വീണ്ടും ലേബല്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സിസ്റ്റം ക്രോണ്‍ ജോലികളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow system to run with NIS
ml: എന്‍ഐഎസ് ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സിസ്റ്റത്തിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow testpolicy to exec content
ml: ഉള്ളടക്കം നടപ്പിലാക്കുന്നതിനായി testpolicy-യെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow tftp to modify public files used for public file transfer services.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ഇടപാടുകള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി tftp-യെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow tftp to read and write files in the user home directories
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളില്‍ ഫയലുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനും ലഭ്യമാക്കുന്നതിനും tftp അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Allow the Irssi IRC Client to connect to any port, and to bind to any unreserved port.
ml: ഏതു് പോര്‍ട്ടിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനും, ഏതെങ്കിലും കരുതിവച്ചിട്ടില്ലാത്ത പോര്‍ട്ടിലേക്കു് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതിനും Irrsi ഐആര്‍സി ക്ലയന്റിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow the Telepathy connection managers to connect to any generic TCP port.
ml: ഏതെങ്കിലും സാധാരണ ടിസിപി പോര്‍ട്ടിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ ടെലിപഥി കണക്ഷന്‍ മാനേജറുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow the Telepathy connection managers to connect to any network port.
ml: ഏതു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടിലേക്കും കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി ടെലിപതി കണക്ഷന്‍ മാനേജറുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow the graphical login program to create files in HOME dirs as xdm_home_t.
ml: ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളിലുള്ള ഫയലുകളെ xdm_home_t ആയി തയ്യാറാക്കുന്നതിനു് ഗ്രാഫിക്കല്‍ പ്രവേശന പ്രോഗ്രാമിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow the graphical login program to execute bootloader
ml: ബൂട്ട് ലോഡര്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ ഗ്രാഫിക്കല്‍ പ്രവേശന പ്രോഗ്രാമിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow the graphical login program to login directly as sysadm_r:sysadm_t
ml: sysadm_r:sysadm_t ആയി നേരിട്ടു് പ്രവേശിയ്ക്കുവാന്‍ ഗ്രാഫിക്കല്‍ പ്രവേശന പ്രോഗ്രാമിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow the mount commands to mount any directory or file.
ml: ഏതെങ്കിലും ഡയറക്ടറി അല്ലെങ്കില്‍ ഫയല്‍ മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി മൌണ്ട് കമാന്‍ഡുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow tor to act as a relay
ml: റിലേയായി നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ tor-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow transmit client label to foreign database
ml: മറ്റൊരു ഡേറ്റാബെയിസിലേക്കു് ട്രാന്‍സ്മിറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ ക്ലയന്റ് ലേബലിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow unconfined executables to make their heap memory executable.  Doing this is a really bad idea. Probably indicates a badly coded executable, but could indicate an attack. This executable should be reported in bugzilla
ml: അണ്‍കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് എക്സിക്യൂട്ടബിളുകളുടെ ഹീപ്പ് മെമ്മറി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്ന രീതിയിലാക്കുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക. ഇതു് നല്ല രീതിയല്ല. ഇതിനു് കാരണം ഒരു പക്ഷേ തെറ്റായ കോഡ് ആവാം. ഇതു് ദയവായി ബഗ്സിലയില്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക.

en: Allow unconfined executables to make their stack executable.  This should never, ever be necessary. Probably indicates a badly coded executable, but could indicate an attack. This executable should be reported in bugzilla
ml: അണ്‍കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് എക്സിക്യൂട്ടബിളുകളുടെ സ്റ്റാക്ക് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്ന രീതിയിലാക്കുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക. ഇതിന്റെ ആവശ്യമുണ്ടാകുന്നതല്ല. ഇതിനു് കാരണം ഒരു പക്ഷേ തെറ്റായ കോഡ് ആവാം. ഇതു് ദയവായി ബഗ്സിലയില്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക.

en: Allow unconfined users to transition to the Mozilla plugin domain when running xulrunner plugin-container.
ml: xulrunner plugin-container പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുുമ്പോള്‍ മോസിലാ പ്ലഗിനിലേക്കു് മാറുന്നതിനായി അണ്‍കണ്‍ഫൈന്‍സ് ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow unprivileged users to execute DDL statement
ml: ഡിഡിഎല്‍ സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനായി അനുമതിയില്ലാത്ത ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow unprivledged user to create and transition to svirt domains.
ml: svirt ഡൊമെയിനുകളിലേക്കു് മാറ്റുന്നതിനും തയ്യാറാക്കുന്നതിനും അനുമതിയില്ലാത്ത ഉപയോക്താവിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow usage of the gpg-agent --write-env-file option. This also allows gpg-agent to manage user files.
ml: gpg-agent --write-env-file ഐച്ഛികത്തിന്റെ ഉപയോഗം അനുവദിയ്ക്കുക. ഉപയോക്തൃ ഫയലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ gpg-agent-നെയും ഇതും അനുവദിയ്ക്കുന്നു.

en: Allow user  to use ssh chroot environment.
ml: ssh chroot എന്‍വയണ്മെന്റ് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി ഉപയോക്താവിനെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow user music sharing
ml: ഉപയോക്താവിനെ സംഗീതം പങ്കിടുന്നതിനായി അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow user spamassassin clients to use the network.
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി ഉപയോക്തൃ spamassassin ക്ലയന്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Allow user to exec content
ml: ഉള്ളടക്കം നടപ്പിലാക്കുന്നതിനു് ഉപയോക്താവിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow user to r/w files on filesystems that do not have extended attributes (FAT, CDROM, FLOPPY)
ml: അധികമായ വിശേഷതകളില്ലാത്ത (FAT, CDROM, FLOPPY) ഫയല്‍സിസ്റ്റങ്ങളിലുള്ള ഫയലുകളിലേക്കു് ഉപയോക്താക്കളെ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാനും ലഭ്യമാക്കുവാനും അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow users to connect to PostgreSQL
ml: PostgreSQL-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow users to connect to the local mysql server
ml: പ്രാദേശിക mysql സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow users to login using a radius server
ml: ഒരു റേഡിയസ് സര്‍വര്‍ ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനായി ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow users to login using a yubikey  server
ml: ഒരു yubikey സര്‍വര്‍ ഉപയോഗിച്ചു് പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതിനു് ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow users to resolve user passwd entries directly from ldap rather then using a sssd server
ml: ഒരു sssd സര്‍വവര്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനു് പകരം ldap-ല്‍ നിന്നും നേരിട്ടു് ഉപയോക്താവിന്റെ passwd എന്‍ട്രികള്‍ റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാന്‍ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow users to run TCP servers (bind to ports and accept connection from the same domain and outside users)  disabling this forces FTP passive mode and may change other protocols.
ml: ടിസിപി സര്‍വറുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക (പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്തു്, ഒരേ ഡൊമെയിനില്‍ നിന്നും പുറത്തുള്ള ഉപയോക്താക്കളില്‍ നിന്നും കണക്ഷന്‍ സ്വീകരിയ്ക്കുന്നു)  ഇതു് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയാല്‍ എഫ്‌ടിപി പാസ്സീവ് മോഡ് നിര്‍ബന്ധമാക്കുന്നു, ഒപ്പം മറ്റു് സമ്പ്രദായങ്ങള്‍ മാറ്റുകയും ചെയ്യുന്നു.

en: Allow xen to manage nfs files
ml: nfs ഫയലുകളെ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ xen-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow xend to run blktapctrl/tapdisk. Not required if using dedicated logical volumes for disk images.
ml: blktapctrl/tapdisk പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ xend-നെ അനുവദിയ്ക്കുക. ഡിസ്ക് ഇമേജുകള്‍ക്കുള്ള ലോജിക്കല്‍ വോള്യങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നില്ലെങ്കില്‍ ആവശ്യമില്ല.

en: Allow xend to run qemu-dm. Not required if using paravirt and no vfb.
ml: qemu-dm പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ xend-നെ അനുവദിയ്ക്കുക. vfb-യ്ക്കു് പകരം paravirt ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നെങ്കില്‍ ആവശ്യമില്ല.

en: Allow xguest to exec content
ml: ഉള്ളടക്കം നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ xguest-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow xguest to use blue tooth devices
ml: ബ്ലൂ ടൂത് ഡിവൈസുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനായി xguest-നെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow xguest users to configure Network Manager and connect to apache ports
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് മാനേജര്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുന്നതിനും അപ്പാച്ചെ പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനും xguest ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow xguest users to mount removable media
ml: നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന മീഡിയാ മൌണ്ട് ചെയ്യുന്നതിനു് xguest ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allow zebra daemon to write it configuration files
ml: ക്രമീകരണ ഫയലുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനായി zebra ഡെമണിനെ അനുവദിയ്ക്കുക

en: Allows %s to bind to any udp port
ml: ഏതു് udp പോര്‍ട്ടിലേക്കും ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതിനായി %s-നെ അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Allows %s to bind to any udp ports > 1024
ml: 1024-നേക്കാള്‍ വലിയ യുഡിപി പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ %s-നെ അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Allows %s to connect to any tcp port
ml: ഏതെങ്കിലും ടിസിപി പോര്‍ട്ടിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ %s-നെ അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Allows %s to connect to any udp port
ml: ഏതെങ്കിലും udp പോര്‍ട്ടിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ %s-നെ അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Allows XServer to execute writable memory
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന മെമ്മറി പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ XServer-നെ അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Allows clients to write to the X server shared memory segments.
ml: എക്സ് സര്‍വര്‍ പങ്കിടുന്ന മെമ്മറി സെഗ്മന്റുകളിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ ക്ലയന്റുകളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: Alternate SELinux policy, defaults to /sys/fs/selinux/policy
ml: മറ്റൊരു SELinux പോളിസി, സ്വതവേയുള്ളതു് /sys/fs/selinux/policy

en: Alternate root directory, defaults to /
ml: മറ്റൊരു root ഡയറക്ടറി, / എന്ന സ്വതവേയുള്ളതിലേക്കു്

en: Analyzing Policy...
ml: പോളിസി നിരീക്ഷിയ്ക്കുന്നു...

en: Application
ml: പ്രയോഗം

en: Application File Types
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള ഫയല്‍ തരങ്ങള്‍

en: Are you sure you want to delete %s '%s'?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് %s '%s' നീക്കം ചെയ്യണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Bad format %s: Record %s
ml: തെറ്റായ രീതി %s: റിക്കോര്‍ഡ് %s

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: Boolean %s Allow Rules
ml: ബൂളിയന്‍ %s നിയമങ്ങള്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്നു

en: Boolean %s is defined in policy, cannot be deleted
ml: %s ബൂള്യന്‍ പോളിസിയില്‍ define ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Boolean %s is not defined
ml: ബൂള്യന്‍ %s define ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Boolean Name
ml: ബൂളിയന്‍ പേര്

en: Boolean to determine whether the system permits loading policy, setting enforcing mode, and changing boolean values.  Set this to true and you have to reboot to set it back.
ml: പോളിസി ലഭ്യമാക്കുന്നതു്, എന്‍ഫോഴ്സ് മോഡ് സജ്ജീകരണം, ബൂളിയന്‍ മൂല്ല്യങ്ങള്‍ മാറ്റുക എന്നിവ നിശ്ചയിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ബൂളിയന്‍. ഇതു് true ആയി സജ്ജമാക്കുക. ഇതു് തിരികെ ലഭിയ്ക്കുന്നതിനു് റീബൂട്ട് ചെയ്യുക.

en: Booleans
ml: ബൂളിയനുകള്‍

en: Builtin Permissive Types
ml: ബിള്‍ട്ടിന്‍ പെര്‍മിസ്സീവ് തരങ്ങള്‍

en: Calling Process Domain
ml: പ്രക്രിയ ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Can not combine +/- with other types of categories
ml: മറ്റ് കാറ്റഗറികളോടൊപ്പം +/- കൂട്ടിചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can not have multiple sensitivities
ml: ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ sensitivities ഉണ്ടാകുവാന്‍ പാടില്ല

en: Can not modify sensitivity levels using '+' on %s
ml: %sല്‍ '+' ഉപയോഗിച്ച് sensitivity levels പരിഷ്ക്കരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot find your entry in the shadow passwd file.
ml: shadow ഫൈലില്‍ നിങ്ങളുടെ എന്‍ട്രി ലഭ്യമല്ല.

en: Cannot read policy store.
ml: പോളിസി സ്റ്റോര്‍ വായിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: Change process mode to enforcing
ml: പ്രക്രിയ എന്‍ഫോഴ്സിങ് മോഡിലേക്കു് മാറ്റുന്നു

en: Change process mode to permissive.
ml: പ്രക്രിയ പെര്‍മിസ്സീവ് മോഡിലേക്കു് മാറ്റുന്നു

en: Changing the policy type will cause a relabel of the entire file system on the next boot. Relabeling takes a long time depending on the size of the file system.  Do you wish to continue?
ml: പോളിസി മാറ്റിയാല്‍ അടുത്ത തവണ ബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റം പൂര്‍ണ്ണമായും റീലേബല്‍ ചെയ്യണ്ടതാകുന്നു.  സിസ്റ്റമിന്റെ വ്യാപ്തി അനുസരിച്ച് റീലേബലിങിന് സമയമെടുക്കുന്നു.നിങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പോട്ട് പോകണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Changing to SELinux disabled requires a reboot.  It is not recommended.  If you later decide to turn SELinux back on, the system will be required to relabel.  If you just want to see if SELinux is causing a problem on your system, you can go to permissive mode which will only log errors and not enforce SELinux policy.  Permissive mode does not require a reboot    Do you wish to continue?
ml: SELinux നിര്‍ജ്ജീവാമാക്കുന്നു എങ്കില്‍ റീബൂട്ട് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.  ഇത് ഉത്തമമല്ല. കാരണം, നിങ്ങള്‍ക്ക് പിന്നീട് SELinux ആവശ്യമാണ് എങ്കില്‍, ഓണ്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി, സിസ്റ്റം വീണ്ടും റീലേബല്‍ ചെയ്യണ്ടതുണ്ട്. SELinux നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റമില്‍ എന്തെങ്കിലും തകരാറുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന് അറിയണമെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് പെര്‍മ്മിസ്സീവ് മോഡിലേക്ക് മാറ്റാം. ഇത് പിശകുകള്‍ മാത്രം ലോഗ് ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ SELinux പോളിസി എന്‍ഫോഴ്സ് ചെയ്യുന്നുമില്ല. പെര്‍മ്മിസ്സീവ് മോഡുകള്‍ക്ക് റീബൂട്ട് ചെയ്യേണ്ടതില്ല.    നിങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പോട്ട് തുടരണമോ?

en: Changing to SELinux enabled will cause a relabel of the entire file system on the next boot. Relabeling takes a long time depending on the size of the file system.  Do you wish to continue?
ml: SELinux സജ്ജമാക്കിയാല്‍ അടുത്ത തവണ ബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റം പൂര്‍ണ്ണമായും റീലേബല്‍ ചെയ്യണ്ടതാകുന്നു.  സിസ്റ്റമിന്റെ വ്യാപ്തി അനുസരിച്ച് റീലേബലിങിന് സമയമെടുക്കുന്നു.നിങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പോട്ട് പോകണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: Class
ml: ക്ലാസ്സ്

en: Command required for this type of policy
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള പോളിസിയ്ക്കു് കമാന്‍ഡ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Configure SELinux
ml: SELinux ക്രമികരിക്കുക

en: Confined Root Administrator Role
ml: കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് റൂട്ട് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ നിയമനം

en: Context
ml: കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ്

en: Control the ability to mmap a low area of the address space, as configured by /proc/sys/kernel/mmap_min_addr.
ml: /proc/sys/kernel/mmap_min_addr-ല്‍ ക്രമീകരിച്ചിരിയ്ക്കുന്നതു് പോലെ, വിലാസത്തിനുള്ള സ്ഥലത്തിന്റെ കുറഞ്ഞൊരു ഭാഗം mmap ചെയ്യുന്നതു് നിയന്ത്രിയ്ക്കുക.

en: Copyright (c)2006 Red Hat, Inc.
    Copyright (c) 2006 Dan Walsh <dwalsh@redhat.com>
ml: പകര്‍പ്പവകാശം (c)2006 Red Hat, Inc.
    പകര്‍പ്പവകാശം (c) 2006 Dan Walsh <dwalsh@redhat.com>

en: Could not add SELinux user %s
ml: SELinux ഉപയോക്താവു് %s ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not add addr %s
ml: %s-ലുള്ള വിലാസം ചേര്‍ക്കുവാനായില്ല

en: Could not add file context for %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not add interface %s
ml: %s എന്ന ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not add login mapping for %s
ml: %sനുളള ലോഗിന്‍ മാപ്പിംങ് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not add port %s/%s
ml: %s/%s എന്ന പോര്‍ട്ട് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not add prefix %s for %s
ml: %sന് പ്രഫിക്സ് %s ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not add role %s for %s
ml: %s നു് റോള്‍ %s ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Could not check if SELinux user %s is defined
ml: %sഎന്ന SELinux ഉപയോക്താവു്്നല്‍കിയിട്ടുണ്ടോടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not check if addr %s is defined
ml: %s എന്ന വിലാസം നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ ഇതു് പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not check if boolean %s is defined
ml: ബൂള്യന്‍ ആകുന്ന %s define ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not check if file context for %s is defined
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ context define ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not check if interface %s is defined
ml: %s എന്ന ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമാക്കിയിട്ടുണ്ടോ  എന്ന് പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not check if login mapping for %s is defined
ml: %sനുളള ലോഗിന്‍ മാപ്പിംങ് define ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not check if port %s/%s is defined
ml: %s/%sഎന്ന പോര്‍ട്ട് നല്‍കിയിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not close descriptors.
ml: descriptors അടയ്ക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Could not commit semanage transaction
ml: semanage transaction സമര്‍പ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not create SELinux user for %s
ml: %s എന്ന SELinux ഉപയോക്താവിനെ സൃഷ്ടിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create a key for %s
ml: %sയ്ക്ക് ഒരു കീ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create a key for %s/%s
ml: %s/%sയ്ക്ക് കീ സൃഷ്ടിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create addr for %s
ml: %s-നുള്ള വിലാസം ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not create context for %s
ml: %sന് context ഉണ്ടാക്കവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create context for %s/%s
ml: %s/%sന് context സൃഷ്ടിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create file context for %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ context ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create interface for %s
ml: %s-നു് ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ഉണ്ടാക്കവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create key for %s
ml: %sയ്ക്ക് കീ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create login mapping for %s
ml: %sനുളള ലോഗിന്‍ മാപ്പിംങ് ഉണ്ടാക്കുവാന് സാധിച്ചില്ല

en: Could not create port for %s/%s
ml: %s/%sഎന്ന പോര്‍ട്ട് സൃഷ്ടിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not create semanage handle
ml: സെമനേജ് ഹാന്‍ഡില്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete SELinux user %s
ml: %sന് SELinux യൂസറിനെ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete addr %s
ml: വിലാസം %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete all interface  mappings
ml: എല്ലാ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് മാപ്പിങുകളും വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete boolean %s
ml: ബൂള്യന്‍ %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete file context for %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ context നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete interface %s
ml: %s എന്ന ഇന്റര്‍ഫെയിസ്് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete login mapping for %s
ml: %sനുളള ലോഗിന്‍ മാപ്പിംങ് പരിഷ്കരിക്കുവാന്‍ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാസാധിച്ചില്ല

en: Could not delete port %s/%s
ml: പോര്‍ട്ട് %s/%s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete the file context %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not delete the port %s
ml: പോര്‍ട്ട് %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not deleteall node mappings
ml: എല്ലാ നോഡ് മാപ്പിംങുകളും വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാസാധിച്ചില്ല

en: Could not disable module %s (remove failed)
ml: ഘടകം %s പ്രവര്‍ത്ത രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല (നീക്കം ചെയ്യല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു)

en: Could not enable module %s (remove failed)
ml: ഘടകം %s പ്രവര്‍ത്ത രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല (നീക്കം ചെയ്യല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു)

en: Could not establish semanage connection
ml: semanage കണക്ഷന്‍ സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not extract key for %s
ml: %sന് കീ extract ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Could not list SELinux modules
ml: SELinux ഘടകങ്ങള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list SELinux users
ml: SELinux ഉപയോക്താക്കളെ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list addrs
ml: വിലാസങ്ങള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list booleans
ml: ബൂള്യനുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ അസാധ്യം

en: Could not list file contexts
ml: ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list interfaces
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list local file contexts
ml: ലോക്കല്‍ ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list login mappings
ml: ലോഗിന്‍ മാപ്പിംങുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list ports
ml: പോര്‍ട്ടുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list roles for user %s
ml: ഉപയോക്താവു് %s-നുളള റോളുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list the file contexts
ml: ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not list the ports
ml: പോര്‍ട്ടുകള്‍ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not modify SELinux user %s
ml: SELinux ഉപയോക്താവു് %s-നെ പരിഷ്കരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not modify addr %s
ml: വിലാസം %s-ല്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Could not modify boolean %s
ml: ബൂ്ബള്യന്‍ %s പരിഷ്കരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not modify file context for %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ context പരിഷ്ക്കരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not modify interface %s
ml: %s എന്ന ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പരിഷ്ക്കരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not modify login mapping for %s
ml: %sനുളള ലോഗിന്‍ മാപ്പിംങ് പരിഷ്കരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not modify port %s/%s
ml: പോര്‍ട്ട് %s/%s പരിഷ്ക്കരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not open file %s
ml: ഫൈല്‍ %s തുറക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not query addr %s
ml: വിലാസം %s-നായി ചോദിക്കുവാനായില്ല

en: Could not query file context %s
ml: context ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കാഞ്ഞ ഫൈല്‍ ആണ് %s

en: Could not query file context for %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ context ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not query interface %s
ml: %s എന്ന ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not query port %s/%s
ml: %s/%s എന്ന പോര്‍ട്ട് ചോദ്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not query user for %s
ml: %s-നുള്ള ഉപയോക്താവിനെ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not remove module %s (remove failed)
ml: ഘടകം %s പ്രവര്‍ത്ത രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല (നീക്കം ചെയ്യല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു)

en: Could not remove permissive domain %s (remove failed)
ml: പെര്‍മ്മിസ്സീവ് ഘടകം %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല (നീക്കം ചെയ്യല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു)

en: Could not set MLS level for %s
ml: %sന് MLS പരിധി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set MLS range for %s
ml: %sന് MLS പരിധി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set SELinux user for %s
ml: %sന് SELinux ഉപയോക്താവിനെ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set active value of boolean %s
ml: ബൂള്യന്‍ %s-നു് സജീവമായ ഒരു മൂല്ല്യം ക്രമികരിക്കുവാനായില്ല

en: Could not set addr context for %s
ml: %s-ലുള്ള വിലാസത്തിന്റെ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ക്രമികരിക്കുവാനായില്ല

en: Could not set exec context to %s.
ml: exec context %sലേക്ക് സെറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Could not set file context for %s
ml: %sന് ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set interface context for %s
ml: %s-നുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ സെറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set mask for %s
ml: %s-നുള്ള മാസ്ക് ക്രമികരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set message context for %s
ml: %sന് മെസ്സേജ് context സെറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set mls fields in addr context for %s
ml: %s-ലുള്ള വിലാസത്തിന്റെ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ mls ഫീള്‍ഡുകള്‍ ക്രമികരിക്കുവാനായില്ല

en: Could not set mls fields in file context for %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ mls ഫീള്‍ഡുകള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set mls fields in interface context for %s
ml: %s-നുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ mls ഫീള്‍ഡുകള്‍ സെറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set mls fields in port context for %s/%s
ml: %s/%sന് പോര്‍ട്ട് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ mls ഫീല്‍ഡുകള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set name for %s
ml: %sന് പേര് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set permissive domain %s (module installation failed)
ml: പെര്‍മ്മിസ്സീവ് ഘടകം %s ക്രമികരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല (ഘടകം ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു)

en: Could not set port context for %s/%s
ml: %s/%sന് പോര്‍ട്ട് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set role in addr context for %s
ml: %s-ലുള്ള വിലാസത്തിന്റെ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ജോലി ക്രമികരിക്കുവാനായില്ല

en: Could not set role in file context for %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ contextല്‍ റോള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set role in interface context for %s
ml: %s-നുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ റോള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set role in port context for %s/%s
ml: %s/%sന് പോര്‍ട്ട് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ റോള്‍ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set type in addr context for %s
ml: %s-ലുള്ള വിലാസത്തിന്റെ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ഏതു് തരും എന്നു് ക്രമികരിക്കുവാനായില്ല

en: Could not set type in file context for %s
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ contextല്‍ ടൈപ്പ് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set type in interface context for %s
ml: %s-നുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ഏതു് തരം എന്നു് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set type in port context for %s/%s
ml: %s/%s-നുള്ള പോര്‍ട്ട് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ഏതു് തരം എന്നു് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set user in addr context for %s
ml: %s-ലുള്ള വിലാസത്തിന്റെ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ഉപയോക്താവിനെ ക്രമികരിക്കുവാനായില്ല

en: Could not set user in file context for %s
ml: %s-നുളള ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ഉപയോക്താവിനെ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set user in interface context for %s
ml: %s-നുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ഉപയോക്താവിനെ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not set user in port context for %s/%s
ml: %s/%sന് പോര്‍ട്ട് കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ ഉപയോക്താവിനെ സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not start semanage transaction
ml: semanage transaction ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not test MLS enabled status
ml: MLS സജ്ജമാക്കിയ അവസ്ഥ പരീക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Couldn't get default type.
ml: ഡീഫോള്‍ട്ട് ടൈപ്പ് കിട്ടുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Create/Manipulate temporary files in /tmp
ml: /tmp-ലുള്ള താല്‍ക്കാലിക ഫയലകുള്‍ ഉണ്ടാക്കുക/കൈകാര്യം ചെയ്യുക.

en: Current Enforcing Mode
ml: നിലവിലുള്ള എന്‍ഫോര്‍സിങ് മോഡ്

en: Customized
ml: യഥേഷ്ടമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Customized Permissive Types
ml: യഥേഷ്ടമുള്ള പെര്‍മിസ്സീവ് തരങ്ങള്‍

en: DBUS System Daemon
ml: DBUS സിസ്റ്റം ഡെമണ്‍

en: Default
ml: സ്വതവേ

en: Delete
ml: വെട്ടി നീക്കുക

en: Delete %s
ml: %s നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete File Context
ml: ഫയല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete Network Port
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ട് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete SELinux User Mapping
ml: SELinux യൂസര്‍ മാപ്പിങ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete User
ml: ഉപയോക്താവിനെ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Deny any process from ptracing or debugging any other processes.
ml: ptracing അല്ലെങ്കില്‍ ഡീബഗ് ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രക്രിയ നിഷേധിയ്ക്കുക.

en: Deny user domains applications to map a memory region as both executable and writable, this is dangerous and the executable should be reported in bugzilla
ml: ഒരു മെമ്മറി സ്ഥലം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനും സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനുമായി മാപ്പ് ചെയ്യുവാന്‍ ഉപയോക്താവിന്റെ ഡൊമെയിനുകളെ അനുവദിയ്ക്കരുതു്. ഇതു് അപകടകരമാകുന്നു, പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനെപ്പറ്റി ബഗ്സിലയില്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Desktop Login User Role
ml: പണിയിട പ്രവേശന ഉപയോക്താവു്

en: Determine whether Bind can bind tcp socket to http ports.
ml: http പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് ടിസിപി സോക്കറ്റ് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ Bind-നു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Bind can write to master zone files. Generally this is used for dynamic DNS or zone transfers.
ml: Bind-നു് പ്രധാന സോണ്‍ ഫയലുകളിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക. സാധാരണ ഇതു് ഡൈനമിക്ക് ഡിഎന്‍സ് അല്ലെങ്കില്‍ സോണ്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനു് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

en: Determine whether Cobbler can access cifs file systems.
ml: സിഐഎഫ്എസ് ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ Cobbler-നു് ലഭ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Cobbler can access nfs file systems.
ml: എന്‍എഫ്എസ് ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ Cobbler-നു് ലഭ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Cobbler can connect to the network using TCP.
ml: ടിസിപി ഉപയോഗിച്ചു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ Cobbler അനുവദിയ്ക്കണമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Cobbler can modify public files used for public file transfer services.
ml: പബ്ലിക് ഫയല്‍ നീക്കുന്ന സര്‍വീസുകള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി Cobbler അനുവദിയ്ക്കണമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Condor can connect to the network using TCP.
ml: ടിസിപി ഉപയോഗിച്ചു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ Condor-നു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether DHCP daemon can use LDAP backends.
ml: ഡിഎച്സിപി ഡെമണിനു് LDAP ബാക്കന്‍ഡുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Git CGI can access cifs file systems.
ml: ഗിറ്റ് സിജിഐയ്ക്കു് cifs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നു എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Git CGI can access nfs file systems.
ml: ഗിറ്റ് സിജിഐയ്ക്കു് nfs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നു എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Git CGI can search home directories.
ml: ഗിറ്റ് സിജിഐയ്ക്കു് ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍ തെരയുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Git session daemon can bind TCP sockets to all unreserved ports.
ml: കരുതിവച്ചിട്ടില്ലാത്ത എല്ലാ പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കും ടിസിപി സോക്കറ്റുകള്‍ ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ ഗിസ്റ്റ് സെഷന്‍ ഡെമണിനു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Git system daemon can access cifs file systems.
ml: ഗിറ്റ് സിസ്റ്റം ഡെമണിനു് cifs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കണമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Git system daemon can access nfs file systems.
ml: ഗിറ്റ് സിസ്റ്റം ഡെമണിനു്  nfs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കണമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Git system daemon can search home directories.
ml: ഗിറ്റ് സിസ്റ്റം ഡെമണിനു് ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍ തെരയുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Gitosis can send mail.
ml: Gitosis-നു് മെയില്‍ അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Polipo can access nfs file systems.
ml: Polipo-നു് nfs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether Polipo session daemon can bind tcp sockets to all unreserved ports.
ml: കരുതിവച്ചിട്ടില്ലാത്ത എല്ലാ പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കും ടിസിപി സോക്കറ്റുകള്‍ക്കു് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ Polipo സെഷന്‍ ഡെമണിനു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടയ്ക്കുക.

en: Determine whether attempts by vbetool to mmap low regions should be silently blocked.
ml: ചെറിയ സ്ഥലങ്ങള്‍ mmap ചെയ്യുവാനുള്ള vbetool-ന്റെ ശ്രമങ്ങള്‍ പതിയെ തടയണമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether attempts by wine to mmap low regions should be silently blocked.
ml: ചെറിയ സ്ഥലങ്ങള്‍ mmap ചെയ്യുവാനുള്ള wine-ന്റെ ശ്രമങ്ങള്‍ പതിയെ തടയണമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether awstats can purge httpd log files.
ml: awstats-നു് httpd ലോഗ് ഫയലുകള്‍ പേര്‍ജ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether calling user domains can execute Git daemon in the git_session_t domain.
ml: git_session_t domain-ല്‍ ഉപയോക്താവിനുള്ള ഡൊമെയിനുകളെ വിളിയ്ക്കുന്നതു് ഗിറ്റ് ഡെമണിനെ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether calling user domains can execute Polipo daemon in the polipo_session_t domain.
ml: polipo_session_t ഡൊമെയിനില്‍ Polipo ഡെമണിനെ നടപ്പിലാക്കുന്നതിനു് ഉപയോക്തൃ ഡൊമെയിനുകളെ ലഭ്യമാക്കുന്നതു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether can antivirus programs use JIT compiler.
ml: ആന്റിവൈറസ് പ്രോഗ്രാമുകള്‍ക്കു് ജെഐറ്റി കംപൈലര്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether cdrecord can read various content. nfs, samba, removable devices, user temp and untrusted content files
ml: അനവധി ഉള്ളടക്കം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ cdrecord-നു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക. nfs, samba, നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായ ഡിവൈസുകള്‍, ഉപയോക്താവിനുള്ള താല്‍ക്കാലികവും അവിശ്വസനീയവുമായ ഫയലുകള്‍

en: Determine whether collectd can connect to the network using TCP.
ml: ടിസിപി ഉപയോഗിച്ചു് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ collectd-യ്ക്കു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether cvs can read shadow password files.
ml: സിവിഎസിനു് ഷാഡോ പാസ്‌വേര്‍ഡ് ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether dbadm can manage generic user files.
ml: dbadm-നു് സാധാരണയുള്ള ഉപയോക്തൃ ഫയലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether dbadm can read generic user files.
ml: സാധാരണ ഉപയോക്തൃ ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether entropyd can use audio devices as the source for the entropy feeds.
ml: എന്‍ട്രോപ്പി ഫീഡുകള്‍ക്കുള്ള ശ്രോതസ്സായി ഓഡിയോ ഡിവൈസുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ entropyd-യ്ക്കു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether exim can connect to databases.
ml: exim-നു് ഡേറ്റാബെയിസുകളിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether exim can create, read, write, and delete generic user content files.
ml: സാധാരണ ഉപയോക്താവിനുള്ള കണ്ടന്റ് ഫയലുകള്‍ തയ്യാറാക്കുക,  ലഭ്യമാക്കുക, സൂക്ഷിയ്ക്കുക, വെട്ടിനീക്കുക എന്നിവ exim-നു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether exim can read generic user content files.
ml: സാധാരണ ഉപയോക്താവിനുള്ള കണ്ടന്റ് ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ exim-നു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether fenced can connect to the TCP network.
ml: ടിസിപി നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് fenced-നു് കണക്ട് ചെയ്ുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether fenced can use ssh.
ml: fenced-നു് ssh ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether ftpd can bind to all unreserved ports for passive mode.
ml: കരുതിവച്ചിട്ടില്ലാത്ത എല്ലാ പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കും പാസ്സീവ് മോഡില്‍ ftpd-യ്ക്കു് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether ftpd can connect to all unreserved ports.
ml: കരുതിവച്ചിട്ടില്ലാത്ത പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് ftpd-യ്ക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether ftpd can connect to databases over the TCP network.
ml: ടിസിപി നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ഡേറ്റാബെയിസുകളിലേക്കു് ftpd-യ്ക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether ftpd can login to local users and can read and write all files on the system, governed by DAC.
ml: ftpd-യ്ക്കു് പ്രാദേശിക ഉപയോക്താക്കളിലേക്കു് പ്രവേശിച്ചു് ഡിഎസി നിയന്ത്രിയ്ക്കുന്ന സിസ്റ്റത്തിലുള്ള എല്ലാ ഫയലുകളും ലഭ്യമാക്കുവാനും സൂക്ഷിയ്ക്കുവാനും സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether ftpd can modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ട്രാന്‍സ്ഥര്‍ സേവനങ്ങള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ ftpd-യ്ക്കു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക. ഫയലുകള്‍/ഡയറക്ടറികള്‍ public_content_rw_t ആയി ലേബല്‍ ചെയ്യണം.

en: Determine whether ftpd can read and write files in user home directories.
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളില്‍ ftpd-യ്ക്കു് ഫയലുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether ftpd can use CIFS used for public file transfer services.
ml: പബ്ലിക് ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്ന സര്‍വീസുകള്‍ക്കുള്ള സിഐഎഫ്എസ് ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ ftpd-നു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether ftpd can use NFS used for public file transfer services.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ട്രാന്‍സ്ഫര്‍ സര്‍വീസുകള്‍ക്കു് ftpd-യ്ക്കു് എന്‍എഫ്എസ് ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether icecast can listen on and connect to any TCP port.
ml: icecast-നു് ശ്രദ്ധിച്ചു്, ഏതെങ്കിലും ടിസിപി പോര്‍ട്ടിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether irc clients can listen on and connect to any unreserved TCP ports.
ml: ഐആര്‍സി ക്ലയന്റുകള്‍ക്കു് ശ്രദ്ധിച്ചു്,  കരുതിവച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഏതെങ്കിലും ടിസിപി പോര്‍ട്ടിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether mcelog can execute scripts.
ml: mcelog-നു് സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether mcelog can use all the user ttys.
ml: mcelog-നു് ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കുള്ള tty ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether mcelog supports client mode.
ml: mcelog ക്ലയന്റ് മോഡ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നുണ്ടോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether mcelog supports server mode.
ml: mcelog സര്‍വര്‍ മോഡ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നുണ്ടോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether mpd can traverse user home directories.
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളില്‍ mpd-യ്ക്കു് പരതുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether mpd can use cifs file systems.
ml: mpd-യ്ക്കു് cifs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether mpd can use nfs file systems.
ml: mpd-യ്ക്കു് nfs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether mplayer can make its stack executable.
ml: mplayer-നു് സ്റ്റാക്ക് നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether openvpn can read generic user home content files.
ml: സാധാരണയായുള്ള ഉപയോക്തൃ ഹോം കണ്ടന്റ് ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ openvpn-നു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether polipo can access cifs file systems.
ml: polipo-നു് cifs ഫയല്‍ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether privoxy can connect to all tcp ports.
ml: എല്ലാ ടിസിപി പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് privoxy-യ്ക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether sftpd can modify public files used for public file transfer services. Directories/Files must be labeled public_content_rw_t.
ml: പൊതു ഫയല്‍ ട്രാന്‍സ്ഥര്‍ സേവനങ്ങള്‍ക്കുള്ള പൊതു ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ sftpd-യ്ക്കു് സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക. ഫയലുകള്‍/ഡയറക്ടറികള്‍ public_content_rw_t ആയി ലേബല്‍ ചെയ്യണം.

en: Determine whether sftpd can read and write files in user ssh home directories.
ml: sftpd-യ്ക്കു് ഉപയോക്താവിനുള്ള ssh ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളിലുള്ള ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുകയോ വായിയ്ക്കുകയോ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether sftpd-can login to local users and read and write all files on the system, governed by DAC.
ml: sftpd-can-നു് പ്രാദേശിക ഉപയോക്താക്കളിലേക്കു് പ്രവേശിച്ചു് ഡിഎസി നിയന്ത്രിയ്ക്കുന്ന സിസ്റ്റത്തിലുള്ള എല്ലാ ഫയലുകളും ലഭ്യമാക്കുവാനും സൂക്ഷിയ്ക്കുവാനും സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether sftpd-can read and write files in user home directories.
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളില്‍ sftpd-യ്ക്കു് ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether smartmon can support devices on 3ware controllers.
ml: 3ware കണ്ട്രോളറുകളില്‍ smartmon-നു് ഡിവൈസുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether squid can connect to all TCP ports.
ml: എല്ലാ ടിസിപി പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കും squid-നു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether squid can run as a transparent proxy.
ml: squid -നു് ഒരു ട്രാന്‍സ്പരന്റ് പ്രോക്സിയായി പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether to support lpd server.
ml: lpd സര്‍വര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether tor can bind tcp sockets to all unreserved ports.
ml: tor-നു് കരുതിവച്ചിട്ടില്ലാത്ത എല്ലാ പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കും tcp സോക്കറ്റുകള്‍ ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether varnishd can use the full TCP network.
ml: varnishd-നു് പൂര്‍ണ്ണ ടിസിപി നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക.

en: Determine whether webadm can manage generic user files.
ml: webadm-നു് സാധാരണയുള്ള ഉപയോക്തൃ ഫയലുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യണമോ.

en: Determine whether webadm can read generic user files.
ml: webadm-നു് സാധാരണയുള്ള ഉപയോക്തൃ ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കണമോ.

en: Determine whether zabbix can connect to all TCP ports
ml: എല്ലാ ടിസിപി പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കും zabbix കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമോ എന്നു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക

en: Disable Audit
ml: ഓഡിറ്റ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Disable kernel module loading.
ml: കേര്‍ണല്‍ ഘടകം ലഭ്യമാക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക.

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Disabled
    Permissive
    Enforcing
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം
    പെര്‍മ്മിസ്സീവ്
    എന്‍ഫോഴ്സിങ്

en: Display applications that can transition into or out of the '%s'.
ml: '%s'-ല്‍ നിന്നോ അല്ലെങ്കില്‍ അതിലേക്കുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Display applications that can transition into or out of the 'selected domain'.
ml: 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിനിലേക്കുള്ള' അല്ലെങ്കില്‍ പുറത്തേക്കുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ക്കുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക.

en: Display boolean information that can be used to modify the policy for the '%s'.
ml: '%s'-നുള്ള പോളിസി മാറ്റുന്നതിനുള്ള ബൂളിയന്‍ വിവരം കാണിയ്ക്കുക.

en: Display boolean information that can be used to modify the policy for the 'selected domain'.
ml: 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിനുള്ള' പോളിസിയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനുള്ള ബൂളിയന്‍ വിവരം കാണിയ്ക്കുക.

en: Display file type information that can be used by the '%s'.
ml: '%s'-നു് ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായ ഫയല്‍ രിതിയിലുള്ള വിവരങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കുക.

en: Display file type information that can be used by the 'selected domain'.
ml: 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിന്‍' ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന ഫയല്‍ തരത്തിലുള്ള വിവരം കാണിയ്ക്കുക.

en: Display network ports to which the '%s' can connect or listen to.
ml: '%s'-നു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ശ്രദ്ധിയ്ക്കുവാനുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക.

en: Display network ports to which the 'selected domain' can connect or listen to.
ml: 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിനു്' കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്ന അല്ലെങ്കില്‍ ശ്രദ്ധിയ്ക്കുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്ന നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക.

en: Domain name(s) of man pages to be created
ml: തയ്യാറാക്കുവാനുള്ള മാന്‍ താളുകളുടെ ഡൊമെയിന്‍

en: Edit Network Port
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Enable Audit
ml: ഓഡിറ്റ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Enable extra rules in the cron domain to support fcron.
ml: fcron പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനായി cron ഡൊമെയിനില്‍ അധികം നിയമങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക.

en: Enable polyinstantiated directory support.
ml: പോളിഇനിശ്യേഷറ്റഡ് ഡയറക്ടറി പിന്തുണ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക.

en: Enable reading of urandom for all domains.
ml: എല്ലാ ഡൊമെയിനുകള്‍ക്കുള്ള urandom ലഭ്യമാക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക.

en: Enable/Disable additional audit rules, that are normally not reported in the log files.
ml: കൂടുതലുള്ള ഓഡിറ്റ് നിയമങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക, അവ സാധാരണ ലോഗ് ഫയലുകളില്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യപ്പെടുന്നില്ല.

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: Enforcing
ml: എന്‍ഫോര്‍സിങ്

en: Enter SELinux role(s) to which the administror domain will transition
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ ഡൊമെയിന്‍ മാറ്റുന്നതിനുള്ള SELinux നിയമനം നല്‍കുക

en: Enter SELinux user(s) which will transition to this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിനിലേക്കു് വേര്‍തിരിയ്ക്കപ്പെടുന്ന SELinux ഉപയോക്താക്കളെ നല്‍കുക

en: Enter a comma separated list of tcp ports or ranges of ports that %s connects to. Example: 612, 650-660
ml: %s-നു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി ടിസിപി പോര്‍ട്ടുകളോ അവയുടെ പരിധിയില്‍പ്പെടുന്ന മറ്റ് പോര്‍ട്ടുകളോ കോമാ ഉപയോഗിച്ച് വേര്‍തിരിച്ച് നല്‍കുക. ഉദാ: 612, 650-660

en: Enter a comma separated list of udp ports or ranges of ports that %s binds to. Example: 612, 650-660
ml: %s ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്ന യുഡിപി പോര്‍ട്ടുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ടിസിപി പോര്‍ട്ടുകള്‍ കോമാ ഉപയോഗിച്ച് വേര്‍തിരിച്ച് നല്‍കുക. ഉദാ: 612, 650-660

en: Enter a comma separated list of udp ports or ranges of ports that %s connects to. Example: 612, 650-660
ml: %s-നു് കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി യുഡിപി പോര്‍ട്ടുകളോ അവയുടെ പരിധിയില്‍പ്പെടുന്ന മറ്റ് പോര്‍ട്ടുകളോ കോമാ ഉപയോഗിച്ച് വേര്‍തിരിച്ച് നല്‍കുക. ഉദാ: 612, 650-660

en: Enter complete path for executable to be confined.
ml: നിഷ്കര്‍ഷിക്കുന്നതിനായുള്ള പൂര്‍ണ്ണ പാഥ് നല്‍കുക.

en: Enter complete path to init script used to start the confined application.
ml: പ്രയോഗം തുടങ്ങുന്നതിനുള്ള init സ്ക്രിപ്റ്റിനുള്ള പൂര്‍ണ്ണ പാഥ് നല്‍കുക.

en: Enter domain type which you will be extending
ml: നിങ്ങള്‍ വികസിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ ഉദ്ദേശിയ്ക്കുന്ന ഡൊമെയിന്‍ തരം നല്‍കുക

en: Enter domain(s) which this confined admin will administrate
ml: ഈ അഡ്മിന്‍ നിരീക്ഷിയ്ക്കുന്ന ഡൊമെയിന്‍ നല്‍കുക

en: Enter interface names, you wish to query
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ചോദ്യം ചെയ്യുവാനുള്ള ഇന്റര്‍ഫെയിസ് നാമങ്ങള്‍ നല്‍കുക

en: Enter unique name for the confined application or user role.
ml: പ്രയോഗത്തിന് അല്ലെങ്കില്‍ ഉപയോക്താവിന്റെ നിയമനത്തിന് ഒരു പേര് നല്‍കുക.

en: Equivalence class for %s already exists
ml: %s-നു് സമമായ ക്ലാസ്സ് നിലവിലുണ്ടു്

en: Equivalence class for %s does not exists
ml: %s-നു് സമമായ ക്ലാസ്സ് നിലവിലില്ല

en: Error allocating memory.
ml: memory allocate ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ് .

en: Error allocating shell's argv0.
ml: ഷെല്ലിന്‍റെ argv0 നല്‍കുന്നതില്‍ പിഴവ് .

en: Error changing uid, aborting.
ml: uid മാറ്റുന്നതില്‍ പിഴവ്, നിര്‍ത്തുന്നു.

en: Error connecting to audit system.
ml: ഓഡിറ്റ് സിസ്റ്റത്തിലേക്ക് കണക്കറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്.

en: Error resetting KEEPCAPS, aborting
ml: KEEPCAPS റീസെറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്,നിര്‍ത്തുന്നു

en: Error sending audit message.
ml: ഓഡിറ്റ് സന്ദേശം അയക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്.

en: Error!  Could not clear O_NONBLOCK on %s
ml: പിശക്!  %s-ല്‍ O_NONBLOCK വെടിപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Error!  Could not open %s.
ml: പിഴവ്!  %s തുറക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Error!  Shell is not valid.
ml: പിഴവ്!  ഷെല്ല അസാധുവാണ്.

en: Error: multiple levels specified
ml: പിഴവ്: ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ ലവലുകള്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Error: multiple roles specified
ml: പിഴവ്: ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ റോളുകള്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Error: multiple types specified
ml: പിഴവ്: ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ ടൈപ്പുകള്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Error: you are not allowed to change levels on a non secure terminal
ml: പിശക്: നിങ്ങള്‍ക്ക് സുരക്ഷിതമല്ലാത്ത ടെര്‍മിനലിലെ ലവലുകള്‍ മാറ്റുവാന്‍ അനുവാദമുള്ളൂ

en: Executable
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന

en: Executable File
ml: നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന ഫയല്‍

en: Executable Files
ml: നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന ഫയലുകള്‍

en: Executables which will transition to a different domain, when the '%s' executes them.
ml: മറ്റൊരു ഡൊമെയിനിലേക്കു് മാറുന്ന എക്സിക്യൂട്ടബിളുകള്‍, ഇവിടെ '%s' അവയെ നടപ്പിലാക്കുന്നു.

en: Executables which will transition to a different domain, when the 'selected domain' executes them.
ml: 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിന്‍' എക്സിക്യൂട്ടബിളുകളെ നടപ്പിലാക്കുമ്പോള്‍, അവ മറ്റൊരു ഡൊമെയിനിലേക്കു് മാറുന്നു.

en: Executables which will transition to the '%s', when executing a selected domains entrypoint.
ml: '%s'-ലേക്കു് മാറുന്ന എക്സിക്യൂട്ടബിളുകള്‍, തെരഞ്ഞെടുത്തൊരു ഡൊമെയിന്‍ എന്‍ട്രിപോയിന്റ് നടപ്പിലാക്കുമ്പോള്‍ മാത്രം.

en: Executables which will transition to the 'selected domain', when executing a selected domains entrypoint.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിന്‍ എന്‍ട്രിപോയിന്റ് നടപ്പിലാക്കുമ്പോള്‍, നടപ്പിലാക്കുന്നവ 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിനിലേക്കു്' മാറുന്നു.

en: Existing Domain Type
ml: നിലവിലുള്ള ഡൊമെയിന്‍ തരം

en: Existing User Roles
ml: ഉപയോക്തവാന് നിലവിലുള്ള നിയമനങ്ങള്‍

en: Existing_User
ml: നിലവിലുള്ള _ഉപയോക്താവ്

en: Failed to close tty properly
ml: tty അടയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to drop capabilities %m
ml: %m വിശേഷതകള്‍ ഉപേക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to read %s policy file
ml: %s പോളിസി ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to send audit message
ml: ഓ‍ഡിറ്റ് സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to transition to namespace
ml: നെയിംസ്പെയിസിലേക്കു് നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: File
    Specification
ml: ഫയലിനുള്ള
    പ്രത്യേകതകള്‍

en: File
    Type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള
    ഫയല്‍

en: File Contexts file
ml: ഫൈല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ഫയലുകള്‍

en: File Labeling
ml: ഫയലിന് പേരിടല്‍

en: File Path
ml: ഫയല്‍ പാഥ്

en: File Specification
ml: ഫയലിനുള്ള പ്രത്യേകതകള്‍

en: File Type
ml: ഏത് തരം ഫയല്‍

en: File Types defined for the '%s'.
ml: '%s'-നു് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള ഫയല്‍ തരങ്ങള്‍.

en: File Types defined for the 'selected domain'.
ml: 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിനുള്ള' ഫയല്‍ തരങ്ങള്‍.

en: File context for %s is defined in policy, cannot be deleted
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ context പോളിസിയില്‍ define ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: File context for %s is not defined
ml: %sനുളള ഫൈല്‍ context define ചെയ്തിട്ടില്ല

en: File path used to enter the '%s' domain.
ml: '%s' ഡൊമെയിന്‍ നല്‍കുന്നതിനുള്ള ഫയല്‍ പാഥ്.

en: File path used to enter the 'selected domain'.
ml: 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിന്‍' നല്‍കുവാനുള്ള ഫയല്‍ പാഥ്.

en: File spec %s conflicts with equivalency rule '%s %s'
ml: ഫയല്‍ വിശേഷത %s '%s %s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല

en: File spec %s conflicts with equivalency rule '%s %s'; Try adding '%s' instead
ml: ഫയല്‍ വിശേഷത %s '%s %s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല; പകരം '%s' ചേര്‍ത്തു് ശ്രമിയ്ക്കുക

en: File specification can not include spaces
ml: ഫയല്‍ വിശേഷതകളില്‍ സ്പെയിസ് പാടില്ല

en: Files
ml: ഫയലുകള്‍

en: Files to which the '%s' domain can write.
ml: '%s' ഡൊമെയിന്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായ ഫയലുകള്‍.

en: Files to which the 'selected domain' can write.
ml: 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിനിലേക്കു്' സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായ ഫയലുകള്‍.

en: Files/Directories which the %s "manages". Pid Files, Log Files, /var/lib Files ...
ml: %s "കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന" ഫയലുകള്‍/ഡയറക്ടറികള്‍. Pid, ലോഗ്, /var/lib എന്നീഫയലുകള്‍...

en: Filter
ml: ഫില്‍‌റ്റര്‍

en: Generate '%s' policy
ml: '%s' പോളിസി തയ്യാറാക്കുക

en: Generate '%s' policy
ml: '%s' പോളിസി തയ്യാറാക്കുക

en: Generate HTML man pages structure for selected SELinux man page
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത SELinux മാന്‍ താളിനുള്ള എച്‌ടിഎംഎല്‍ മാന്‍ താള്‍ ശൈലി ലഭ്യമാക്കുക

en: Generate SELinux Policy module template
ml: SELinux പോളിസി ഘടക മാതൃക ലഭ്യമാക്കുക

en: Generate SELinux man pages
ml: SELinux മാന്‍ താളുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Generate new policy module
ml: പുതിയ പോളിസി ഘടകം ഉണ്ടാക്കുക

en: Graphical User Interface for SELinux Policy
ml: SELinux പോളിസിയ്ക്കുള്ള ഗ്രാഫിക്കല്‍ യൂസര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ്

en: Group View
ml: ഗ്രൂപ്പായുള്ള കാഴ്ച

en: If-Then-Else rules written in policy that can 
    allow alternative access control.
ml: മറ്റൊരു രീതിയിലുള്ള പ്രവേശന നിയന്ത്രണം അനുവദിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള
    If-Then-Else നിയമങ്ങള്‍ പോളിസിയില്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Inbound
ml: ഇന്‍ബൌണ്ട്

en: Interacts with the terminal
ml: ടെര്‍മിനലുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നു

en: Interface %s does not exist.
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് %s നിലവിലില്ല.

en: Interface %s is defined in policy, cannot be deleted
ml: %s എന്ന ഇന്റര്‍ഫെയിസ് പോളിസിയില്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടുണ്ടു്, നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Interface %s is not defined
ml: %s എന്ന ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Interface file
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ഫയല്‍

en: Internet Services Daemon
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് സര്‍വീസസ് ഡെമണ്‍

en: Internet Services Daemon (inetd)
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് സര്‍വീസസ് ഡെമണ്‍ (inetd)

en: Internet Services Daemon are daemons started by xinetd
ml: xinetd ആരംഭിക്കുന്ന ഡെമണുകള്‍ ആണ് ഇന്റര്‍നെറ്റ് സര്‍വീസുകളുടെ ഡെമണ്‍

en: Invalid Port
ml: തെറ്റായ പോര്‍ട്ട്

en: Invalid file specification
ml: തെറ്റായ ഫയല്‍ പ്രത്യേകതകള്‍

en: Labeling
ml: പേരിടല്‍

en: Linux Group %s does not exist
ml: %s എന്ന ലിനക്സ് ഗ്രൂപ്പ് നിലവിലില്ല

en: Linux User %s does not exist
ml: %s എന്ന Linux ഉപയോക്താവു് നിലവിലില്ല

en: List SELinux Policy interfaces
ml: SELinux പോളിസി ഇന്റര്‍ഫെയിസുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: List View
ml: പട്ടികയില്‍ കാണുക

en: Load Policy Module
ml: പോളിസി ഘടകം ലഭ്യമാക്കുക

en: Load policy module
ml: പോളിസി ഘടകം ലഭ്യമാക്കുക

en: Login
    Name
ml: പ്രവേശന
    നാമം

en: Login '%s' is required
ml: '%s' ലോഗിന്‍ ആവശ്യമുണ്ട്

en: Login Name
ml: പ്രവേശന നാമം

en: Login mapping for %s is defined in policy, cannot be deleted
ml: %sനുളള ലോഗിന്‍ മാപ്പിംങ് പോളിസിയില്‍ define ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Login mapping for %s is not defined
ml: %sനുളള ലോഗിന്‍ മാപ്പിംങ് define ചെയ്തിട്ടില്ല

en: MCS Level
ml: MCS ലവല്‍

en: MCS Range
ml: MCS പരിധി

en: MLS/
    MCS Range
ml: MLS/
    MCS പരിധി

en: MLS/MCS
    Level
ml: MLS/MCS
    ലവല്‍

en: MLS/MCS Range
ml: MLS/MCS പരിധി

en: Minimal Terminal Login User Role
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ടെര്‍മിനല്‍ പ്രവേശന ഉപയോക്താവു്

en: Minimal Terminal User Role
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ടെര്‍മിനല്‍ യൂസര്‍ റോള്‍

en: Minimal X Windows Login User Role
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ എക്സ് വിന്‍ഡോ പ്രവേശനത്തിനുള്ള ഉപയോക്താവു്

en: Minimal X Windows User Role
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ ടെര്‍മിനല്‍ യൂസര്‍ റോള്‍

en: Modify
ml: മാറ്റം വരുത്തുക

en: Modify %s
ml: %s-ല്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Modify File Context
ml: ഫയല്‍ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Modify SELinux User Mapping
ml: SELinux യൂസര്‍ മാപ്പിങില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Modify User
ml: ഉപയോക്താവില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Modify an existing login user record.
ml: നിലവിലുള്ള ഒരു ലോഗിന്‍ യൂസര്‍ റിക്കോര്‍ഡില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നു.

en: Module %s.pp already loaded in current policy.
    Do you want to continue?
ml: നിലവിലുള്ള പോളിസിയില്‍ %s.pp എന്ന ഘടകം ലഭ്യമാണ്.
    നിങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പോട്ട് പോകണമോ?

en: Module Name
ml: ഘടകത്തിന്റെ പേര്

en: Module does not exists %s
ml: ഘടകത്തില്‍ %s നിലവിലില്ല

en: Module information for a new type
ml: ഒരു പുതിയ തരത്തിനുള്ള ഘടകവിവരങ്ങള്‍

en: Modules Name
ml: ഘടകങ്ങളുടെ നാമം

en: Name
ml: പേര്

en: Name must be alpha numeric with no spaces. Consider using option "-n MODULENAME"
ml: പേരില്‍ സ്പെയിസുകളില്ലാതെ ആല്‍ഫാ ന്യൂമെറിക് അക്ഷരങ്ങള്‍ നല്‍കുക. "-n MODULENAME" ഐച്ഛികം നല്‍കി ശ്രമിയ്ക്കുക

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Network
    Bind tab
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്
    ബൈന്‍ഡ് റ്റാബ്

en: Network Port
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ട്

en: Network Ports to which the '%s' is allowed to connect.
ml: കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്ന '%s'-നുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍.

en: Network Ports to which the '%s' is allowed to listen.
ml: ശ്രദ്ധിയ്ക്കുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്ന '%s'-നുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍.

en: Network Ports to which the 'selected domain' is allowed to connect.
ml: കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്ന 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിനിലേക്കുള്ള' നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍

en: Network Ports to which the 'selected domain' is allowed to listen.
ml: ശ്രദ്ധിയ്ക്കുവാന്‍ അനുവദിയ്ക്കുന്ന 'തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡൊമെയിനിലേക്കുള്ള' നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പോര്‍ട്ടുകള്‍

en: No
ml: ഇല്ല

en: No SELinux Policy installed
ml: SELinux പോളിസി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: No context in file %s
ml: %s ഫൈലില്‍ context ഇല്ല

en: Node Address is required
ml: നോഡിന്റെ വിലാസം ആവശ്യമുണ്ട്

en: Not yet implemented
ml: ഇത് വരെ സാക്ഷാത്കരിച്ചിട്ടില്ല

en: Only Daemon apps can use an init script..
ml: ഡെമണ്‍ പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമേ init സ്ക്രിപ്റ്റ് ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ സാധിക്കൂ...

en: Options Error %s
ml: ഉപാധിയില്‍ പിഴവ്: %s

en: Out of memory!
ml: മെമ്മറി ലഭ്യമല്ല!

en: Outbound
ml: ഔട്ട്ബൌണ്ട്

en: Password:
ml: പാസ്‍വേര്‍ഡ്:

en: Permissive
ml: പെര്‍മിസ്സീവ്

en: Permit to prosody to bind apache port. Need to be activated to use BOSH.
ml: അപ്പാച്ചെ പോര്‍ട്ട് ബൈന്‍ഡ് ചെയ്യുന്നതിനു് prosody-യെ അനുവദിയ്ക്കുക. ബിഒഎസ്എച് ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനു് സജീവമാക്കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: Policy Directory
ml: പോളിസി ഡയറക്ടറി

en: Policy Module
ml: പോളിസി ഘടകം

en: Policy types which require a command
ml: കമാന്‍ഡ് ആവശ്യമായ പോളിസി തരങ്ങള്‍

en: Port
ml: പോര്‍ട്ട്

en: Port %s/%s already defined
ml: പോര്‍ട്ട് %s/%s നിലവില്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടുണ്ടു്

en: Port %s/%s is defined in policy, cannot be deleted
ml: പോര്‍ട്ട് %s/%s പോളിസിയില്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടുണ്ടു്, നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Port %s/%s is not defined
ml: പോര്‍ട്ട് %s/%s ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Port Number
ml: പോര്‍ട്ട് നംബര്‍

en: Port is required
ml: പോര്‍ട്ട് ആവശ്യമുണ്ട്

en: Port number "%s" is not valid.  0 < PORT_NUMBER < 65536
ml: "%s" എന്ന പോര്‍ട്ട് നംബര്‍ തെറ്റാണ്.  0 < PORT_NUMBER < 65536

en: Ports must be numbers or ranges of numbers from 1 to %d
ml: പോര്‍ട്ടുകളുടെ നമ്പര്‍ 1 മുതല്‍ %d ആയിരിക്കണം

en: Prefix
ml: പ്രിഫിക്സ്

en: Process Domain
ml: പ്രൊസസ്സ് ഡൊമെയിന്‍

en: Protocol
ml: സമ്പ്രദായം

en: Protocol udp or tcp is required
ml: udp അല്ലെന്കില്‍ tcp എന്ന പ്രോട്ടോക്കോളുകള്‍ ആവശ്യമുണ്ട്

en: Query SELinux policy network information
ml: SELinux പോളിസി നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വിവരം ചോദ്യം ചെയ്യുക

en: Relabel on next reboot.
ml: അടുത്ത തവണ റീബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ലേബല്‍ മാറ്റുക.

en: Remove loadable policy module
ml: ലഭ്യമാകുന്ന പോളിസി ഘടകം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Requires at least one category
ml: ഒരു കാറ്റഗറി എന്കിലും ആവശ്യമുണ്ട്

en: Requires prefix or roles
ml: പ്രഫിക്സ് അല്ലെന്കില്‍ റോളുകള്‍ ആവശ്യമുണ്ട്

en: Requires prefix, roles, level or range
ml: പ്രഫിക്സ്, റോളുകള്‍,ലവലുകള്‍ അല്ലെന്കില്‍ റയിന്ചുകള്‍ ആവശ്യമുണ്ട്

en: Requires setype
ml: setype ആവശ്യമുണ്ട്

en: Requires setype or serange
ml: setype അല്ലന്കില്‍ serange ആവശ്യമുണ്ട്

en: Requires setype, serange or seuser
ml: setype, serange അല്ലന്കില്‍ seuser ആവശ്യമുണ്ട്

en: Requires seuser or serange
ml: seuser അല്ലെന്കില്‍ serange ആവശ്യമുണ്ട്

en: Revert boolean setting to system default
ml: ബൂളിയന്‍ ക്രമികരണത്തിനെ സിസ്റ്റമിന്റെ സ്വതവേയുള്ളതാക്കി മാറ്റുക

en: Role
ml: നിയമനം

en: Root Admin User Role
ml: റൂട്ട് അഡ്മിന്‍ യൂസര്‍ റോള്‍

en: SELinux
    User
ml: SELinux
    ഉപയോക്താവ്

en: SELinux Administration
ml: SELinux അഡ്മിനിസ്ട്രേഷന്‍

en: SELinux File Label
ml: SELinux ഫയല്‍ ലേബല്‍

en: SELinux Interface
ml: SELinux സംയോജകഘടകം

en: SELinux Policy Generation Tool
ml: SELinux പോളിസി ഉത്പാദന പ്രയോഗം

en: SELinux Port
    Type
ml: SELinux തരത്തിലുള്ള
    പോര്‍ട്ട്

en: SELinux Port Type
ml: SELinux രീതിയിലുള്ള പോര്‍ട്ട്

en: SELinux Roles
ml: SELinux റോളുകള്‍

en: SELinux Type
ml: SELinux തരത്തിലുള്ള

en: SELinux Type is required
ml: SELinux Type ആവശ്യമുണ്ട്

en: SELinux User
ml: SELinux ഉപയോക്താവ്

en: SELinux boolean
ml: SELinux ബൂളിയന്‍

en: SELinux node type is required
ml: SELinux നോഡ് തരം ആവശ്യമുണ്ടു്

en: SELinux policy is not managed or store cannot be accessed.
ml: SELinux policy മാനേജ് ചെയ്തിട്ടില്ല അല്ലെന്കില്‍ സ്റ്റോറില്‍ അക്സസ്സില്ല.

en: SELinux user %s is defined in policy, cannot be deleted
ml: SELinux ഉപയോക്താവു് %s-നെ പോളിസിയില്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടുണ്ടു്, നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: SELinux user %s is not defined
ml: %s എന്ന SELinux ഉപയോക്താവു് നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: SELinux user '%s' is required
ml: '%s' എന്ന SELinux ഉപയോക്താവ് ആവശ്യമുണ്ട്

en: Sandbox
ml: സാന്‍ഡ്ബോക്സ്

en: Select Management Object
ml: മാനേജ്മെന്റ് ഒബ്ജക്ട് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Ports
ml: പോര്‍ട്ടുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Root Administrator User Role, if this user will be used to administer the machine while running as root.  This user will not be able to login to the system directly.
ml: റൂട്ട് ആയി പ്രവര്‍ത്തിക്കുമ്പോള്‍, ഈ ഉപയോക്താവാണ് സിസ്റ്റം നിരീക്ഷിക്കുന്നത് എങ്കില്‍, റൂട്ട് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍ യൂസര്‍ റോള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.  ഈ ഉപയോക്താവിന് സിസ്റ്റമിലേക്ക് നേരിട്ട് പ്രവേശിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Select applications domains that %s will transition to.
ml: %s മാറുന്ന പ്രയോഗങ്ങളുടെ ഡൊമെയിനുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select directory to generate policy files in
ml: പോളിസി ഫയലുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനുള്ള ഡയറക്ടറി തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select directory(s) that the confined application owns and writes into
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ളതും അതിലേക്ക് എഴുതുകയും ചെയ്യുന്നതിന് പരിമിതിയുള്ള ഡയറക്ടറി തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select executable file to be confined.
ml: പരിമിതി ആവശ്യമുള്ള നിഷ്കര്‍ഷിക്കേണ്ട ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select file(s) that confined application creates or writes
ml: പ്രയോഗം ഉണ്ടാക്കുകയോ അതിലേക്ക് എഴുതുകയോ ചെയ്യുന്നതിന് പരിമിതിയുള്ള ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select if you wish to relabel then entire file system on next reboot.  Relabeling can take a very long time, depending on the size of the system.  If you are changing policy types or going from disabled to enforcing, a relabel is required.
ml: അടുത്ത തവണ റീബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റം പൂര്‍ണ്ണമായും റീലേബല്‍ ചെയ്യണമെങ്കില്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.  സിസ്റ്റമിന്റെ വ്യാപ്തി അനുസരിച്ച് റീലേബലിങിന് സമയമെടുക്കുന്നു.നിങ്ങള്‍ പോളിസി മാറ്റുകയോ, നിര്‍ജ്ജീവം എന്നതില്‍ നിന്നും എന്‍ഫോഴ്സിങ് ആകുകയോ ചെയ്യുന്നു എങ്കില്‍ റീലേബല്‍ ആവശ്യമുണ്ട്.

en: Select init script file to be confined.
ml: പരിമിതി ആവശ്യമുള്ള ഇനിറ്റ് സ്ക്രിപ്റ്റ് ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select the domains that you would like this user administer.
ml: ഈ ഉപയോക്താവ് നിരീക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഡൊമെയിനുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select the user roles that will transition to the %s domain.
ml: %s ഡൊമെയിനിലേക്ക് ഉപയോക്താവിന്റെ ഏതെല്ലാം ജോലികള്‍ മാറുന്നു എന്നു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select the user roles that will transition to this applications domains.
ml: ഉപയോക്താവ് ഏത് ജോലികളില്‍ നിന്നും ഈ പ്രയോഗങ്ങളുടെ ഡൊമെയിനുകളിലേക്ക് മാറുന്നു എന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Selinux
    File Type
ml: Selinux
    രീതിയിലുള്ള ഫയല്‍

en: Semanage transaction already in progress
ml: സെമനേജ് ഇടപാടു് നിലവില്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു

en: Semanage transaction not in progress
ml: സെമനേജ് ഇടപാടു് പുരോഗമിക്കുന്നില്ല

en: Sends audit messages
ml: ഓഡിറ്റ് സന്ദേശങ്ങള്‍ അയയ്ക്കുന്നു

en: Sends email
ml: ഈമെയില്‍ അയയ്ക്കുന്നു

en: Service
ml: സര്‍വീസ്

en: Setup Script
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് ക്രമികരിക്കുക

en: Show Modified Only
ml: മാറ്റം വരുത്തിയവ മാത്രം കാണിയ്ക്കുക

en: Show ports defined for this SELinux type
ml: ഈ SELinux തരത്തിനു് നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള പോര്‍ട്ടുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Sorry, -l may be used with SELinux MLS support.
ml: ക്ഷമിക്കണം, SELinux kernel പിന്തുണയില്‍ -l ഉപയോഗിക്കുവുന്നതാണ്.

en: Sorry, newrole failed to drop capabilities
ml: ക്ഷമിക്കണം, പുതിയ നിയമനത്തിനു് വിശേഷതകള്‍ ഉപേക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Sorry, newrole may be used only on a SELinux kernel.
ml: ക്ഷമിക്കണം, SELinux kernelല്‍ മാത്രം newrole ഉപയോഗിക്കുവുന്നതാണ്.

en: Sorry, run_init may be used only on a SELinux kernel.
ml: ക്ഷമിക്കണം, SELinux kernelല്‍ മാത്രം run_init ഉപയോഗിക്കുവുന്നതാണ്.

en: Source Domain
ml: ശ്രോതസ്സ് ഡൊമെയിന്‍

en: Spec file
ml: സ്പെക്ക് ഫയല്‍

en: Standard Init Daemon
ml: സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് Init ഡെമണ്‍

en: Standard Init Daemon are daemons started on boot via init scripts.  Usually requires a script in /etc/rc.d/init.d
ml: init സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ വഴി ബൂട്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ആരംഭിക്കുന്ന ഡെമണുകളാണ് സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് Init ഡെമണ്‍.  ഇതിന് സാധാരണയായി, /etc/rc.d/init.d-ല്‍ ഒരു സ്ക്രിപ്റ്റ് ആവശ്യമുണ്ട്.

en: State
ml: അവസ്ഥ

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Support NFS home directories
ml: എന്‍എഫ്എസ് ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുക

en: Support SAMBA home directories
ml: സാംബാ ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുക

en: Support X userspace object manager
ml: എക്സ് യുസര്‌സ്പെയിസ് ഒബ്ജക്ട് മാനേജറിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

en: Support ecryptfs home directories
ml: ecryptfs ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികളെ പിന്തുണയ്ക്കുക

en: Support fusefs home directories
ml: fusefs ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറികള്‍

en: System Default Enforcing Mode
ml: സിസ്റ്റമില്‍ സ്വതവേയുള്ള എന്‍ഫോര്‍സിങ് മോഡ്

en: System Default Policy Type:
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ സ്വതവേയുള്ള പോളിസി തരത്തിലുള്ളവ:

en: System Status: Disabled
ml: സിസ്റ്റം അവസ്ഥ: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: System Status: Enforcing
ml: സിസ്റ്റം അവസ്ഥ: എന്‍ഫോഴ്സിങ്

en: System Status: Permissive
ml: സിസ്റ്റം അവസ്ഥ: പെര്‍മ്മിസ്സീവ്

en: Target Domain
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് ഡൊമെയിന്‍

en: The sepolgen python module is required to setup permissive domains.
    In some distributions it is included in the policycoreutils-devel patckage.
    # yum install policycoreutils-devel
    Or similar for your distro.
ml: പെര്‍മ്മിസ്സീവ് ഡൊമെയിനുകള്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതിനു് sepolgen പൈഥണ്‍ ഘടകം ആവശ്യമുണ്ടു്.
    ചില വിതരണങ്ങളില്‍, ഇതു് policycoreutils-devel പാക്കേജില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു.
    # yum install policycoreutils-devel
    അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ വിതരണത്തിനുള്ളതു്.

en: This user can login to a machine via X or terminal.  By default this user will have no setuid, no networking, no sudo, no su
ml: എക്സ് അല്ലെങ്കില്‍ ടെര്‍മിനല്‍ വഴി സിസ്റ്റമിലേക്ക് ഈ ഉപയോക്താവിന് പ്രവേശിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു.  സ്വതവേ, ഈ ഉപയോക്താവിന്, setuid, നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്, sudo, su എന്നിവ ലഭ്യമല്ല.

en: This user will login to a machine only via a terminal or remote login.  By default this user will have  no setuid, no networking, no su, no sudo.
ml: ടെര്‍മിനല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ റിമോട്ട് ലോഗിന്‍ വഴി മാത്രമേ സിസ്റ്റമിലേക്ക് ഈ ഉപയോക്താവിന് പ്രവേശിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു.  സ്വതവേ, ഈ ഉപയോക്താവിന്, setuid, നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്, sudo, su എന്നിവ ലഭ്യമല്ല.

en: To make this policy package active, execute:
ml: പോളിസിയുടെ ഈ ഘടകം സജീവമാക്കുന്നതിനായി ചെയ്യേണ്ടത്:

en: Toggle between Customized and All Booleans
ml: യഥേഷ്ടം തയ്യാറാക്കിയവയും മറ്റെല്ലാ ബൂളിയനുകളും തമ്മില്‍ മാറ്റുക

en: Toggle between Customized and All Ports
ml: യഥേഷ്ടം തയ്യാറാക്കിയവയും മറ്റെല്ലാ പോര്‍ട്ടുകളും തമ്മില്‍ മാറ്റുക

en: Toggle between all and customized file context
ml: യഥേഷ്ടം തയ്യാറാക്കിയ ഫയലിന്റെ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റും മറ്റെല്ലാം തമ്മില്‍ മാറ്റുക

en: Transitions
ml: മാറ്റങ്ങള്‍

en: Type %s is invalid, must be a file or device type
ml: %s തരം അസാധുവാണു്, ഒരു ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഡിവൈസ് രീതിയിലായിരിയ്ക്കണം

en: Type %s is invalid, must be a node type
ml: %s തരം അസാധുവാണു്, ഒരു നോഡ് രീതിയിലായിരിയ്ക്കണം

en: Type %s is invalid, must be a port type
ml: തരം %s അസാധുവാണു്, ഒരു പോര്‍ട്ട് തരമായിരിയ്ക്കണം

en: Type %s_t already defined in current policy.
    Do you want to continue?
ml: നിലവിലുള്ള പോളിസിയില്‍ %s_t എന്ന രീതി നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.
    നിങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പോട്ട് പോകണമോ?

en: Type Enforcement file
ml: എന്‍ഫോര്‍സ്മെന്റ് ഫയല്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Type field required
ml: ഏതു് തരം എന്ന ഫീള്‍ഡ് ആവഷശ്യമുണ്ടു്

en: Type is required
ml: ടൈപ്പ് ആവശ്യമുണ്ട്ല്ല

en: USAGE: run_init <script> <args ...>
      where: <script> is the name of the init script to run,
             <args ...> are the arguments to that script.
ml: USAGE: run_init <script> <args ...>
      where: <script> പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാനുളള init scriptന്‍റെ പേര്,
             <args ...> സ്ക്രിപ്പ്റ്റിനുളള arguments.

en: USER Types automatically get a tmp type
ml: USER തരത്തിലുള്ളവയ്ക്ക് സ്വയമേ ഒരു tmp തരത്തിലുള്ളത് ലഭ്യമാകുന്നു

en: Unable to allocate memory for new_context
ml: പുതിയ കോണ്‍ടെക്സ്റ്റിന് മെമ്മറി നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല (_c)

en: Unable to clear environment
ml: എന്‍വിറോണ്‍മെന്‍റ് വെടിപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to obtain empty signal set
ml: ശൂന്യമായ സിഗ്നല്‍ സെറ്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to restore the environment, aborting
ml: എന്‍വിറോണ്‍മെന്‍റ് വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല, നിര്‍ത്തുന്നു

en: Unable to restore tty label...
ml: tty ലേബല്‍ വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല...

en: Unable to set SIGHUP handler
ml: SIGHUP ഹാന്‍ഡ്ലര്‍ ക്രമികരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unify HTTPD handling of all content files.
ml: എല്ലാ ഉള്ളടക്ക ഫയലുകളും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനു് HTTPD ലഭ്യമാക്കുക

en: Unify HTTPD to communicate with the terminal. Needed for entering the passphrase for certificates at the terminal.
ml: ടെര്‍മിനലുമായി ആശയവിനിമയം നടത്തുന്നതിനായി HTTPD-യെ ലഭ്യമാക്കുക. ടെര്‍മിനലിലുള്ള സമ്മതപത്രങ്ങളിലേക്കുള്ള പാസ്‌ഫ്രെയിസ് നല്‍കുന്നതു് ഇതു് ആവശ്യം.

en: Unknown or missing protocol
ml: അപരിചിതം അല്ലെങ്കില്‍ ലഭ്യമല്ലാത്ത സമ്പ്രദായം

en: Unreserved Ports (>1024)
ml: മറ്റൊന്നിനും കരുതിട്ടില്ലാത്ത പോര്‍ട്ടുകള്‍ (>1024)

en: Update
ml: പരിഷ്കരിയ്ക്കുക

en: Usage %s -L
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട് വിധം %s -L

en: Usage %s -L -l user
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട് വിധം %s -L -l user

en: Usage %s -d File ...
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട് വിധം %s -d File ...

en: Usage %s -l -d user ...
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട് വിധം %s -l -d user ...

en: Usage %s -l CATEGORY user ...
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട് വിധം %s -l CATEGORY user ...

en: Usage %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q user ...
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട് വിധം %s -l [[+|-]CATEGORY],...]q user ...

en: Usage %s CATEGORY File ...
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട് വിധം %s CATEGORY File ...

en: Usage %s [[+|-]CATEGORY],...]q File ...
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട് വിധം %s [[+|-]CATEGORY],...]q File ...

en: Use -- to end option list.  For example
ml: ഓപ്ഷന്‍ ലിസ്റ്റ് അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിന് -- ഉപയോഗിക്കുക.  ഉദാഹരണത്തിന്

en: User Application
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള പ്രയോഗം

en: User Application are any application that you would like to confine that is started by a user
ml: ഉപയോക്താവ് ആരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗം ഏതാണോ അതാകുന്നു ഉപയോക്താവിനുള്ള പ്രയോഗം (യൂസര്‍ ആപ്ലിക്കേഷന്‍)

en: User Mapping
ml: യൂസര്‍ മാപ്പിങ്

en: User Role
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ജോലി

en: User Role types can not be assigned executables.
ml: ഉപയോക്താവു് തരത്തിലുള്ളവ നടപ്പിലാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: User with full networking, no setuid applications without transition, no su, can sudo to Root Administration Roles
ml: പൂര്‍ണ്ണ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങുള്ള, മാറ്റം സാധ്യമല്ലാത്ത setuid പ്രയോഗങ്ങള്‍, su എന്നിവ ഇല്ലാത്ത ഉപയോക്താവിന് റൂട്ട് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷന്‍ ജോലികളിലേക്ക് sudo ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു

en: User with full networking, no setuid applications without transition, no sudo, no su.
ml: പൂര്‍ണ്ണ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങുള്ള, മാറ്റം സാധ്യമല്ലാത്ത setuid പ്രയോഗങ്ങള്‍, su, sudo എന്നിവ ഇല്ലാത്ത ഉപയോക്താവ്.

en: Uses Pam for authentication
ml: അധികാരം ഉറപ്പാക്കുന്നതിനായി പാം ഉപയോഗിക്കുക

en: Uses dbus
ml: dbus ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Uses nsswitch or getpw* calls
ml: nsswitch അല്ലെങ്കില്‍ getpw* കോളുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Valid Types:
ml: ശരിയായ തരങ്ങള്‍:

en: Verify Name
ml: പേര് ഉറപ്പാക്കുക

en: Version
ml: ലക്കം

en: Warning!  Could not retrieve tty information.
ml: മുന്നറിയിപ്പ്!  tty വിവരം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Warning! Could not restore context for %s
ml: മുന്നറിയിപ്പ്! %s-നുളള കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് വീണ്ടും സംഭരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Web Application/Script (CGI)
ml: വെബ് ആപ്ളിക്കേഷന്‍/സ്ക്രിപ്റ്റ് (CGI)

en: Web Applications/Script (CGI) CGI scripts started by the web server (apache)
ml: വെബ് സര്‍വര്‍ (അപ്പാച്ചെ) ആരംഭിച്ച വെബ് പ്രയോഗങ്ങള്‍/സ്ക്രിപ്റ്റ് (CGI) CGI സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍

en: Writes syslog messages
ml: syslog സന്ദേശങ്ങള്‍ എഴുതുന്നു

en: Yes
ml: ഉവ്വു്

en: You must add a name made up of letters and numbers and containing no spaces.
ml: ഇടയ്ക്കു് സ്ഥലങ്ങളില്ലാതെ അക്ഷരങ്ങളും അക്കങ്ങളുമുള്ളൊരു നാമം നല്‍കണം.

en: You must add at least one role for %s
ml: %s-നു് കുറഞ്ഞതു് ഒരു ജോലി എങ്കിലും ചേര്‍ത്തിരിക്കണം

en: You must enter a executable
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ളത് പറഞ്ഞിരിക്കണം

en: You must enter a valid policy type
ml: ശരിയായൊരു പോളിസി തരം നല്‍കണം

en: You must enter the executable path for your confined process
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് പരിമിതിയുള്ള പ്രക്രിയയ്ക്കുള്ള പാഥ് നല്‍കുക

en: You must regenerate interface info by running /usr/bin/sepolgen-ifgen
ml: /usr/bin/sepolgen-ifgen നടപ്പിലാക്കി ഇന്റര്‍ഫെയിസ് വിവരം വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കണം

en: You must select a user
ml: നിങ്ങള്‍ ഒരു ഉപയോക്താവ് ആയിരിക്കണം

en: You must specify one of the following values: %s
ml: താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതില്‍ ഒരു മൂല്ല്യം പറഞ്ഞിരിക്കണം: %s

en: You need to define a new type which ends with: 
     %s
ml: ഇതില്‍ അവസാനിയ്ക്കുന്നൊരു പുതിയ തരം നിങ്ങള്‍ നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കേണ്ടതുണ്ടു്: 
     %s

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: _Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍ (_P)

en: all
ml: എല്ലാം

en: all files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: all files
    regular file
    directory
    character device
    block device
    socket
    symbolic link
    named pipe
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും
    സാധാരണ ഫയല്‍
    ഡയറക്ടറി
    ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ്
    ബ്ളോക്ക് ഡിവൈസ്
    സോക്കറ്റ്
    സിംബോളിക് ലിങ്ക്
    നെയിമ്ഡ് പൈപ്പ്

en: allow host key based authentication
ml: ഹോസ്റ്റ് കീ ഉപയോഗിച്ചുള്ള ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍ അനുവദിയ്ക്കുക

en: allow staff user to create and transition to svirt domains.
ml: svirt ഡൊമെയിനുകളിലേക്കുള്ള മാറ്റത്തിനും അവ തയ്യാറാക്കുന്നതിനു് ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിയ്ക്കുക.

en: allow unconfined users to transition to the chrome sandbox domains when running chrome-sandbox
ml: chrome-sandbox പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുമ്പോള്‍ അണ്‍കണ്‍ഫൈന്‍ഡ് ഉപയോക്താക്കളെ ക്രോം സാന്‍ഡ്ബോക്സ് ഡൊമെയിനുകളിലേക്കു് മാറ്റുന്നതിനായി അനുവദിയ്ക്കുക

en: authentication failed.
ml: ഓഥന്‍റിക്കേഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: block device
ml: ബ്ലോക്ക് ഡിവൈസ്

en: boolean to get description
ml: വിവരം ലഭ്യമാകുന്നതിനുള്ള ബൂളിയന്‍

en: cannot find valid entry in the passwd file.
ml: passwd ഫൈലില്‍ നിങ്ങളുടെ എന്‍ട്രി ലഭ്യമല്ല.

en: character device
ml: ക്യാരക്ടര്‍ ഡിവൈസ്

en: commands
ml: കമാന്‍ഡുകള്‍

en: directory
ml: ഡയറക്ടറി

en: disallow programs, such as newrole, from transitioning to administrative user domains.
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് യൂസര്‍ ഡൊമെയിനുകളിലേക്കു് മാറ്റുന്നതില്‍ നിന്നും പ്രോഗ്രാമുകളെ തടയുക, ഉദാഹരണത്തിനു് newrole.

en: dontaudit requires either 'on' or 'off'
ml: dontaudit-നു് 'ഓണ്‍' അല്ലെങ്കില്‍ 'ഓഫ്' ആവശ്യമുണ്ടു്

en: error on reading PAM service configuration.
ml: PAM സര്‍വീസ് ക്രമികരണം വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: executable to confine
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യം

en: failed to build new range with level %s
ml: %s ലവലില്‍ പുതിയ റെയ്ന്ച് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to convert new context to string
ml: പുതിയ context നെ stringലേക്ക് convert ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to exec shell
ml: ഷെല്ല് exec ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to get account information
ml: അക്കൌണ്ട് വിവരം ലഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to get new context.
ml: new context ലഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to get old_context.
ml: old_context ലഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: failed to initialize PAM
ml: PAM initialize ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to set PAM_TTY
ml: PAM_TTY ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to set new range %s
ml: പുതിയ റോള്‍ %s സെറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to set new role %s
ml: %s എന്ന പുതിയ റോള്‍ സെറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: failed to set new type %s
ml: %s എന്ന പുതിയ ടൈപ്പ് സെറ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: get all booleans descriptions
ml: എല്ലാ ബൂളിയന്‍ വിവരണങ്ങളും ലഭ്യമാക്കുക

en: getpass cannot open /dev/tty
ml: getpassന് /dev/tty തുറക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല

en: list all SELinux port types
ml: എല്ലാ SELinux പോര്‍ട്ട് തരങ്ങളും ലഭ്യമാക്കുക

en: manage_krb5_rcache must be a boolean value
ml: manage_krb5_rcache ഒരു ബൂളിയന്‍ ആയിരിക്കണം

en: name of policy to generate
ml: ലഭ്യമാക്കേണ്ട പോളിസിയുടെ പേരു്

en: name of the OS for man pages
ml: മാന്‍ താളുകള്‍ക്കുള്ള ഒഎസിന്റെ പേരു്

en: named pipe
ml: നെയിമ്ഡ് പൈപ്പ്

en: newrole:  %s:  error on line %lu.
ml: newrole:  %s:  %lu വരിയില്‍ പിശക്.

en: newrole: failure forking: %s
ml: newrole: forking പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: newrole: incorrect password for %s
ml: newrole: %sന്  തെറ്റായ പാസ്‌വേര്‍ഡ്

en: off
ml: ഓഫ് ചെയ്യുക

en: on
ml: ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: path in which the generated SELinux man pages will be stored
ml: ലഭ്യമാക്കിയ SELinux മാന്‍ താളുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്ന പാഥ്

en: path in which the generated policy files will be stored
ml: തയ്യാറാക്കിയ പോളിസി ഫയലുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്ന പാഥ്

en: path to which the confined processes will need to write
ml: പരിധിയുള്ള പ്രക്രിയകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുവാനുള്ള പാഥ്

en: query SELinux Policy to see description of booleans
ml: ബൂളിയനുകളുടെ വിവരണം കാണുന്നതിനായി SELinux പോളിസി ചോദ്യം ചെയ്യുക

en: query SELinux Policy to see how a source process domain can transition to the target process domain
ml: ഒരു സോഴ്സ് പ്രക്രിയ ഡൊമെയിന്‍ എങ്ങനെ ലക്ഷ്യ പ്രക്രിയ ഡൊമെയിനിലേക്കു് മാറുന്നു എന്നു് കാണുന്നതിനായി SELinux പോളിസി ചോദ്യം ചെയ്യുക

en: query SELinux policy to see if domains can communicate with each other
ml: ഡൊമെയിനുകള്‍ക്കു് തമ്മില്‍ ആശയവിനിയമയം സാധ്യമോ എന്നറിയുന്നതിനായി SELinux പോളിസി ചോദ്യം ചെയ്യുക

en: regular file
ml: സാധാരണ ഫയല്‍

en: role tab
ml: നിയമനത്തിനുള്ള റ്റാബ്

en: run_init: incorrect password for %s
ml: run_init: %sന് തെറ്റായ  പാസ്‌വേര്‍ഡ്

en: sepolicy generate: error: one of the arguments %s is required
ml: sepolicy തയ്യാറാക്കല്‍: പിശക്: ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകളിലൊന്നായ %s ആവശ്യമുണ്ടു്

en: show SELinux type related to the port
ml: പോര്‍ട്ട് അനുസരിച്ചുള്ള SELinux തരം കാണിയ്ക്കുക

en: show ports to which this domain can bind and/or connect
ml: ഈ ഡൊമെയിന്‍ ഏതു് പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് ബൈന്‍ഡ് അല്ലെങ്കില്‍ കണക്ട് ചെയ്യാം എന്നു് കാണിയ്ക്കുക

en: socket file
ml: സോക്കറ്റ് ഫയല്‍

en: source process domain
ml: സോഴ്സ് പ്രൊസസ്സ് ഡൊമെയിന്‍

en: symbolic link
ml: സിംബോളിക്ക് ലിങ്ക്

en: target process domain
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് പ്രൊസസ്സ് ഡൊമെയിന്‍

en: transition 
    role tab
ml: മാറ്റം 
    നിയമനത്തിനുള്ള റ്റാബ്

en: type
ml: ഏത് തരം

en: unknown
ml: അപരിചിതം

en: usage:  %s [-qi]
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം:  %s [-qi]

en: use_kerberos must be a boolean value
ml: use_kerberos ഒരു ബൂളിയന്‍ ആയിരിക്കണം

en: use_resolve must be a boolean value
ml: use_resolve ഒരു ബൂളിയന്‍ ആയിരിക്കണം

en: use_syslog must be a boolean value
ml: use_syslog ഒരു ബൂളിയന്‍ ആയിരിക്കണം
